กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ห๊าๆ ๆ ๆ

เรื่องส้มขำสุดอ้ะ
อิอิ

โดนซะเองเลย ห้าห้า

ส่วนเค้กหรอ
เจอออกบ่อย
เจอจนขิ่เกียดเล่าเรยอะ
ห้าห้า ^^
1

จำนวน

ก้อมีนะส่วนใหญ่จะพูดประมานนี้

เพื่อน:กุ๊กไก่ โค้ดไปอ้าวมาจากหน่ายหว้า
เรา:hi5thaiอ่ะแหละ
เพื่อน:มันมีด้วยหรอ hi5thai อารัยเนี๊ย
เรา:มีมานานและ เด๋วเย็นไปดูบ้านเค้าดิ
เวลาผ่านไปเมื่อดูเสด
เพื่อน:มีเวปดาวโหลดสกินฟรีม่ายบอกน้า พร้อมก่าตบหัวเรา
เรา:ก้อโพสอยู่ในhi5อ่ะ มีดาดูไหม ไอ้----

ก้อนะ อย่างงี้ทุกคนแหละ
1

จำนวน

ถึงแม้ว่าเราจะไม่ได้ทำสกินเอง (เพราะทำไม่เป็น) แต่เราก็เอาสกินของแนทไปใช้เพื่อนของเราถามว่าสกินน่ารักดี เราอยากได้บ้าง (ทั้งที่ของตัวเองก็สวยอยู่แล้ว) เราก็บอกว่าเวปนี้เลย hi5thai.com
1

จำนวน

มีเหมือนกัน

พอดีเข้าไปหาเพื่อนในห้อง แล้วถามว่าทำไรอยู่

เพื่อนบอกว่า กำลังหาสกิน เราเลยถามว่า เว็บไหน เค้าบอกว่า hi5thai ไง

รอ งี้ นั่งยิ้ม เลยโม้ใหญ่เลยว่าเราเป้นสมาชิกยังงั้นยังงี้ อิอิ ขอโม้หน่อยเหอะ

เพื่อนๆที่เข้ามาดู Hi5เราก็ถามว่าเอาสกินมาได้ไงสวยดี เราเลยบอกให้สมัครเว็บนี้ แล้วก็แนะนำการเล่น

รอ ชอบไปโม้กะเพื่อนว่าเล่นเว็บนี้ บอกว่าดีแบบนั้นแบบนี้ มีเพื่อนคุยเยอะ มันว่ารอบ้า แต่รอชอบมันคือความสุข
1

จำนวน

อิอิ....*-*

เพื่อนๆมาถามว่าทำไมสกิน Hi5 สวยจัง  เราก้อบอกไปว่าเอามาจากเว็บ HI5thai   หลังจากนั้นเพื่อนๆๆก้อแห่เข้ามาสมัครเป็นสมาชิกในเว็บกันเยอะเลย   ปลื้มๆๆเว็บเราดังแล้ว อิอิ
1

จำนวน

M ก็เคยนะ เจอแบบว่า นั่งข้างกานเลย แบบว่า น้องเค้าจะสมัครชิก แล้วเข้ามะเปง ก็เหงแต่ว่า บ่นๆๆๆ ว่าเข้ายาก สมัครก็ยาก แล้วเค้าก็พูดว่า โอ้ย...ไม่สมัครแล๊ะ   ผ่านไปเกือบ 30นาที เหงแต่ว่า พี่เจ้าของร้านเดินมาสกิดเอ็ม แล้วบอกว่า เอ็มสมัครให้น้องเค้าหน่อยดิ น้องเค้าทำมะเปง ก็เลยต้องเปงหน้าที่เอ็มที่ไปสมัครให้น้องเค้า อิอิ ตอนนี้เด็กในร้ๅน เปงสมาชิก เยอะมาก ไม่เว้นแม้แต่เพิ่อน
ของเอ็ม ปะมานว่าโดนบังคับ อิอิ
1

จำนวน

หะหะ

ตลกดีครับ
เราก็เคยเจอ
เพื่อนมันเห็นไฮไฟว์มันถามว่า "แต่งเองเหรอสวยดี"
ไอเราก็ปลื้มมีคนชอบแต่ตอบมันไปว่า "ป่าวหรอกเอามาจากไฮไฟว์ไทยอ่า"
เย็นวันนั้นเข้าไปดูไฮไฟว์มัน
สรุปเป็นสกิลของไฮไฟว์ไทยอ่าสวยด้วยๆ
1

จำนวน

• EinniF

hi5thai มีคนใช้เยอะมากเลยค่ะ
น้องก้อใช้
พี่ก้อใช้

สรุป
ใช้กันทั้งตระกูล

เหอะๆๆๆ

อิอิ
1

จำนวน

ตอบกลับโพสของ 1# โซดาหวาน

หนูจำได้แล้ว
วันนั้นพี่โซดาหวานย้ายกระทู้หนูอ่ะ
ก้อหนูเป็นสมาชิกใหม่
เด๋อๆด๋าๆ ไปหน่อยเอง
ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะเจ๊
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า
คือว่าหนุไปเที่ยวที่พัทยาและก้ไปทำงานด้วยหนุเหนเขาบอกว่า(aกับbและกาน)
a:แกเขาสมัครhi5thaiได้แล้วอะ
b:อืมเขาชอบสกิลของพี่ส้มมากเรยอ่ะ
a:เหนแระสกิลสุดท้ายลายจุดๆอะหรอ
b:อืมและก้มีสกิลที่คนชื่อแมงง้องแง้งอ่ะที่แจกฟรีอ่ะเราเอามะเปนอ่ะ
เราก้เปนคนที่อยากตอบคำถามของชาวhi5thaiจริงๆแต่กัวว่าเขาว่าเรายุ่งก้เลยฟังต่อ
b:แกเขาเหนว่ามีทีมงานด้วยเขาอยากเปนอ่ะ
a:จ้าเขาก็อยากเขาอยากทำสกิลเปนอ่ะ
b:เหมือนกัน
แระสุดท้ายก้ถึงจุดหมายปลายทาง
งั้นบายแนะกานอิอิ
อ่าวแล้วแต่ยังมิจบอ่าก็น่านุกดีน๊า
ไปละค๊าฟบาย
hi5thai นี้ก็ดีนะครับ

เพื่อนเยอะดีด้วย

ชอบอ่ะเคยเจอเพื่อนอยู่ข้างนอกด้วย

เจอเเล้วก็งง

เห็นเเล้วเหมือนเคยรู้จัก
เพื่อนส้มก้อมีคนใช้สกินของเว็บหลายคนอ่า

แบบว่าส้มก้อไม่รุ้ พอเข้าไปดู

อ้าว!!สกินhi5thai
อ่านม่ายจบเหมือนกันโทดนะอิอิ
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด