กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.หัวจัยไร้นาม พระเจ้าเหา แมงง้องแง้ง เรียกพี่..มีไรน้อง แมร่งฉลาดทั้งเว็บเลย
2.เจพีจงเจริญ
3.คัยชอบกินขี้ที่สุด
1ไม่รู้เหมือนกัน เพราะเราโง่
2อยากเที่ยวแต่ไม่มีตังค์ อยากดูหนังงงงง
3มีแฟนละยังอ่ะ
1.อิคิวซัง
2.เอ๊ยยังไม่มีที่เรียนเลยเนี่ย
3.กินข้าวยังเนี่ย
1.  กินมื้อกลางวันแล้ว ยังไม่ได้กินมื้อเย็นค่ะ :loveliness:
2.  ช้านจาไปออดิชั่นเอเอฟ5 :lol
3.  ถ้าปลอมตัวได้ วันนึง จะปลอมเปนใครแล้วไป ทำอะไร คะ ?
1.ปลอมเป็นแม่พี่เหาแล้วบอกให้พี่เหาแจกตังเจพี
2.คิดเหมือนกันมั้ย
3.หรือคิดอย่างอื่นกัน บอกที
1.  จะปลอมเป็นถุงยางค่ะ ไว้แกล้งผุ้ชายตอนมี sex แกล้งทำตัวเองขาดด555+
2.  ชั้นคิดอารายออกปายเนี่ยย
3.  ถ้าคุณรู้ว่าใกล้จะตายในวันสองวัน สิ่งสุดท้ายในชีวิตที่คุณอยากจะทำมาก ๆ คืออะไรค่ะ (1อย่างเท่านั้น)
1.ดูหนังให้มากที่สุดเท่าที่ทำได้
2.รักเค้าแต่พูดไม่ได้
3.ถ้าคุณได้ดูหนังฟรี คุณจะดูเรื่องอะไร เลือกมาสามเรื่อง ขอเหตุผลด้วย
1.1เดทโน๊ตจะได้เห็นพวกหมาๆตายเป็นเบือ
1.2แฮรี่พอตเตอร์จะได้สาปพวกน่ารำคาญให้เป็นหมัน
1.3ผีชีวะจะได้เห็นซอมบี้ตายเป็นพรวน
2ไมผมเจอแต่คำถามแบบนี้อ่า
3.คิดว่าโลกจะแตกเมื่อไร
1. ก้อไม่รู้ว่าโลกจะแตกเมื่อไรรู้แต่ว่ารู้สึกแย่
2. คิดว่าน่าจะเกรดตก
3. ถ้าเกรดตกทำไงดีอ่ะ
1.ทำไจ
2.เบื่อไม่มีไรทำวะ
3.ทำไรอยู่ตอนนี้
1. ทำจิตจัยให้อยู่กับเนื้อกับตัว
2. คิดถุงพี่ๆที่ออกไปแล้วอ่ะ
3. มีที่ว่างนัยจัยเหลือป่ะ
1.สำหรับน้องว่างเสมอจ๊ะ
2.หิวข้าววววววววว
3.มีแฟนยังครับ
1.ไม่ครับ โสด (รับสมัครอยู่)
2.พรุ่งนี้ไม่อยากสอบเลย
3.คิดว่า เจพี ย่อมาจากอะไร
1 jP ก็ย่อยมาจาก "จุฬาภรณงัย"
2.เรารักเจพีโว้ย เจพีเหมือนพระเจ้า
3.ว่าคัย"หล่อ,สวย"สุดในเว็บ
1.ไม่รู้ที่รู้ไม่ไช่นาย(ล้อเล่นครับ)
2.เซงวะ
3.คนเราเกิดมาทำไม
กลับไปยังรายบอร์ด