กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1โดนทิ้งครับ..เพราะบางครั้งยังมีหลอกเพราะรัก. แต่ถ้าทิ้งมันหมายถึงของที่เสียแล้ว..
2วันหยุดยังมาทำงาน...อยากหยุดบ้างโว้ยยยยยย
3จะทำไรดีถ้าแอบรักแฟนชาวบ้านเค้า...
1.3มานม่ายค่อยมีทางเลือกนะ
2.หิวข้าว วววว~~~
3.รักแท้แพ้ใกล้ชิดจิงหรอ!!

ตอบ

1.ไม่รุ้จิ เราไม่ได้ใช้ ใกล้ชิด เราใช้ คอลเกตรักไม่ผุอยู่แล้ว ^ ^
2.วันนี้ปวดหัวจังอ่ะ หนาวๆ ร้อนๆ บอกไม่ถูก
3.วันนี้ คุงขี้ ออกอาราย อิอิ ;p

ตอบ

1.ไม่รุ้จิ เราไม่ได้ใช้ ใกล้ชิด เราใช้ คอลเกตรักไม่ผุอยู่แล้ว ^ ^
2.วันนี้ปวดหัวจังอ่ะ หนาวๆ ร้อนๆ บอกไม่ถูก
3.วันนี้ คุงขี้ ออกอาราย อิอิ ;p
-*- แวะเข้ามาทัยทาย เฉยๆๆ
แวะมาทัยทายเฉยๆเน้อ ~*
1 เรื่อยๆ แต่ชอบเลี้ยงสัตว์มากกว่า
2 ยังงงๆกับชีวิต อีกไม่กี่วันก็สอบไฟนอลแระ
3 แล้ววันสุดท้ายของชีวิตคุณอยากทำอะไร?

กก ก

เอาเลยนะ

1 ผมฉลาดสุด
2 ยากมีตังเยอะๆทำไงดีอ่า
3 กินข้าวกันยัง
กลับไปยังรายบอร์ด