กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.อย่างน้อยก็ตี2ครับ
2.ไม่ได้เที่ยวบ้างเลย
3.ใครรวยที่สุดในเกม
1.  น่าจะเป็นพี่อ๋องนะ และก้อจริงๆด้วย
2.  ปิดเทอมน่าเบื่อมากมาย
3.  คุณคิดว่าคุณชอบคนแบบไหนคะ(ที่จะเอามาเป็นแฟน) บอกมา 3 ข้อ:loveliness:
:funk: โหเล่นงี้เลย
1.1รวย
1.2พ่อตาตาย
1.3แม่ยายโง่;P :lol
2.โกงป่าวเล่นแบบนี้
3.ใครเทพสุด
1. ข้า เทพ สุด ;P

2. เซ็งจิง ตั้งแต่ เจพีกลับมา ข้าไม่ได้ ทำงานทำการเลย

3. ชอบเล่น แต่งตัว มั้ยยยย ;P
1.ชอบแต่จน
2.เหนื่อยใจจะตกศิลปะมั้ยเนี่ย(ตกชัวร์)
3.ใครฉลาดสุด
1.ไอสไตล์
2.จนฉิบเลยตูหาตังยากสุดๆแต่ก็มัน
3.คุณคิดว่ามันจะรู้จักจบไหมเนี่ย
1

จำนวน

1.  ถ้ามันมั่กๆติดลมก้อไม่รู้จักจบหรอกมั้ง555(งงคำถามมากมาย)
2.  ชั้นเป็นหวัดน่าเบื่อมากมายอ่ะ ไอตลอดเลย - -"
3.  ชื่อเพลงอะไรที่ตอนนี้คุณกำลังอินอยู่กับมัน?

เอามั่งจิ

1. คงเปงเพลงชาติไทยมั้งด้ายฟังทุกวัน
2. ทำยังไงถึงด้ายเงินเจพีเยอะ
3. อยากรุจังว่า Moopee มีแฟนยังเหอๆ
1. ถามทำไมค่ะ
2. เมื่อไรเกรดจะออก
3. BadBoYถามทำไมอ่ะค่ะ

555+

1. ก็อยากรุว่าเปงแฟนกันอยู่รึป่าวแค่นั้น
2. เกรดออกวันไหนเนี่ย
3. หนูเดียวบ้า
1. แชมป์ปิ้นบ้า
2. จาได้เกรดไรเนี่ย
3. ทำอารายกันอยู่ค่ะ
1.กะลังคิดว่าจะกินไรดี

2.เด่วมันก้อจะผ่านไป

3.ทำไงเผือกถึงจะยอมเป็นกิ๊กกับเค้า ใครรู้บอกหน่อย ;P
1. กิ้ก อ่ะไม่รู้ .. แต่ถ้า ให้เอ็งเป็น ป้า ล่ะ ชัวร์ ๆ

2. ผักบุ้งติดฟัน .... อุ๊ยยย ปวดขี้

3. ใครได้เป็นส.ว. บางกอก ว๊ะ ;P
1.  สว.ไม่รู้อ่ะค่ะ รู้แต่นู๋สวย 555+:loveliness:
2.  เทอมนี้เกรดล่วงแน่ๆเลย เซ็งมั่กๆ
3.  อยากได้คลิบ เฉินกวนซี บ้างหาได้ที่ link ไหนคะ??? อยากดูมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆPlease
1.www.***********.**(บอกไม่ได้อายุไม่ถึง18)
2.เซ็งมินิเกมเก็บตังไวแต่ไม่ให้ exp สัตว์เลี้ยง
3.ใครรู้วิธีหา exp สัตวเลี้ยงดีๆบ้าง
กลับไปยังรายบอร์ด