กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คำถามมาทำให้บอร์ดไฟลุก

กติกา

ข้อ 1.ตอบคำถาม ข้อ 3 ของคนก่อน
2.อยากจะบอกอะไรก็บอก
3.อยากจะถามอะไรก็ถาม
1. เริ่มเลยนะ.......:)
2. เซ็งอย่างแรงอ่ะ มือถือหาย -*-
3. ปิดเทอมนี้ ไปเที่ยวไหนบ้างคะ?
1. ไปเที่ยวดรีมเวิร์ล
2. เล่นเจพีคราวนี้ จนมั๊กมากแม้แต่ตังซื้อของให้สัตว์เลี้ยงยางมั่ยมี T-T
3. อยากหั้ยมีการตอบคำถามชิงรางวัลกู้ภัยความจนป่ะ?
1.  ก็ดีนะ จะได้มีเงินเยอะๆ 555+:lol
2.  คิดถึงแกจังเลย ตุ่นน้อยของชั้น ทำไมแกไม่คิดถึงชั้นบ้างงงง:'(
3.  ใครหล่อที่สุดในบอร์ดนี้คะ อยากเห็นจัง :loveliness:

เอาเลยนะ..

1.คนที่หล่อที่สุด...สงสัยยังหาตอนนี้มิได้นะ..
2.ใครที่รู้ตัวว่ารวยแล้ว..แบ่งบ้างงงง
3.จิอ๋อง อยากปล้นเงินเจพี แนะนำวิธีหน่อย
1.มาไถที่พจสิข้าว
2.ใครมีเงินเยอะโอนมาให้บ้างนะ
3.อาเซน่อล - เอซี มิลาน คิดว่าใครจะเข้ารอบ
1.ตอนนี้เราเชียร์ การท่าเรืออยู่อ่ะ  เราหัวใจไทย เชียร์บอลไทย
2.อ่านหนังสือไม่รุเรื่อง
3.พี่กะป๊อ มีแฟนรึยางอ่า
1.อย่านะพี่แมค พจจะจีบก่อน
2.หิวข้าวแล้วอ่ะ
3.พี่แมคตอนนี้ พนักงานยาสูบ ที่1 ตารางใช่มั้ย
1.  ใช่ค่ะ 5555+ (ไม่รู้เรื่องนะจ๊ะ):lol
2.  ได้ยินม๊ายยยยยตุ่นน้อยยยยยย เค้ารักแกนะเว้ยยย
3.  จะจัดการยังไงกะผู้ชายห่วยๆดีคะ ตามความคิดของคุณ
1.เอาไป.......(ทำไรดี)
2. ชั้นรักชะนีเหมือนกันนะ
3.เย็นนี้จะกินข้าวกับอะไรหรอ
1. ยังคิดไม่ออกเลยค่ะพี่พจ
2. เซ้งโทรศัทพ์ก้อหายเงินก้อไม่มีแล้วยังโดนพ่อกะแม่ดุอีก
3. ทำยังไงดีกะข้อ 2
1.  ทำใจค่ะ เพราะพี่เองก็เป็นอยู่เหมือนกัน -*-
2.  ปวดหัวจังเลย ทรมานนนน
3.  ใช้มือถือรุ่นไหนกันอยู่คะตอนนี้??
1. ตอนนี้เนื่องจากมือถือหายเลยไม่มีตังซื้อ
2. กลัวเกรดตกจัง
3. ทำอารายอยู่ค่ะตอนนี้
มันต้องเปงอาเซอยู่แล้วครับ:lol :lol
เม้นข้างบนอ่ะนอกกติกานะคะ:@ :@

ตอบของ ~MooPee~ นะคะ
1.  กำลังพิมข้อความตอบอยู่ค่ะ หุหุ
2.  ไปโลตัสซื้อของหมดไปสองพันโดนแม่ด่าเลย
3.  ปกติคุณนอนกี่โมงคะ
กลับไปยังรายบอร์ด