กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อิอิจ้ากกกกกก

สิ่งที่ขอไป สำเร็จแว้ววววววววก้ากๆๆๆๆ แต้งๆๆเด้ออออ
สกินสวยมากๆ เลยคับ  สุดยอดเลยง่ะ
ขอบคุรมากๆๆๆครับ

สวยดี

แต่เราไมได้เป็นสาวก โปเตโต้ อิอิ
สวยที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดเลยค่ะ

อิอิ

งามแต๊ๆ

ทำbody slam ให้ด้วยดิคับอิๆ
อยากได้ๆๆๆๆๆ   เค้าจาเอาอันนี้....
โห พี่ คับ ผม รอ ตั้ง นาน ที่ จะ
มี คน มา ทำ สกิล potato ให้ อ่ะ
ขอบ คุง มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
คับ พี่ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยดี อยากได้เป็นตัวเองบ้างคับ

ตอบกลับโพสของ 10# god_zero

ดีๆคัฟ ชอบอยู่เหมือนกัน

แคลช

ถ้าเปงของแคลชจะสวยมากๆๆ ทำของแคลชให้หน่อยดิเอาแบบพี่แบงค์เท่ๆๆตอนชุดแรกๆๆอ่ะ
อยากได้อ่ะ  แต่จิตพิสัยไม่พอ  ทำไงดี
good nice.....................................................
สวยมากค่ะ สีแนวโปเต้โต้เลย เพราะมันฝรั่งก็สีนี้แหล่ะ คิกๆ สวยจิงๆค่ะ ชมจากใจจริง
สวยม๊ากๆเลยคั๊บ ขอบคุณมากๆๆครับ อิอิ
เท่ห์ดี ชอบโปเตโต้อ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด