กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอบคุณครับ33

ขอบคุณครับ หาตั่งนานนะเนี่ย ใจมากกกกกกกกกกกกกก

ใตมากกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกก เลยครับ

Thank you

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีดีแบบนี้นะครับน๊าครับ
ขอขอบคุณมากๆๆ
   สุดยอดจริงๆค่ะ   ขอบคุณมากๆค่ะ  เดี๋ยวจะลองเอาไปทำดู
งงอยู่ดี

....
ขอคุณมาคับ

กว่าจะทำเป็น

ว่างก็มาเม้นให้หน่อยเน้อ
ตอนที่ทำมันเป้นภาพเล็ก ๆ เรียงกัน ถ้าอยากให้เป็นภาพเดียวทั้งหน้าต้องทำยังไงครับ

หรือต้องเข้าไปทำใน skin I made

WoW

ขอบคุณมากนะคะหายงงละ
ขอบคุนมากเลยนะค่ะ
หาโค้ดที่ใส่บีจีแล้วมันไม่เลื่อนั้งนานแหน่ะ
ขอบคุนค่า   คิกคิก
เด๋วต้องลองทำมั่งละ

อยากทำเองจะได้ไม่เหมือนใคร

ขอบคุณนะ
ขอบคุณครับผม
ขอบคุณมากจร้า

*-*

ขอบใจจ้า                                                                              

ดีครับ...
แล้วก็ขอบคุงมาก
ขอบคุณมากครับ
กลับไปยังรายบอร์ด