กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดี๋ยวจะหา ทริ๊กใหม่ ๆมาใส่ให้นะคะ
ขอบคุณม๊าก กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

*-*

ง่า ง่ายแค่เนี่ยเองหรอ*-*หมูจังเลนะ
พอจะเข้าใจนิดนิดคับ

เดี๋ยวจะลองทำดู
BG งามๆนะครับลองเอาไปใช้กันดุ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ขอบคุนค่ะ

ขอบคุนค่ะ

หาอยู่พอดีเลย

มิสๆ
ได้ความรุ้เพิ่มอีกละจัยจ้าาาาาาาาาาาาาาา
ขอบคุณมากคับ

ได้ความรู้มากเลย

i30
thx ^________________________^
สุดยอดคับ  เดี่ยวผมต้องไปทำมังแล้วอิอิ
ทำไมทำเก่งจังเลยดีๆ ๆๆๆๆๆ  เด๋ซจะมาฝึกอีกน้า
ทำไมทำเก่งจังเลยดีๆ ๆๆๆๆๆ  เด๋ซจะมาฝึกอีกน้า
ไม่เป็นไรจ้ะ

เด่วใกล้ได้เวลาอัพโหลดเทคนิคเพิ่มละ ๆๆ *
ขอบคุงมากคับบบบบบบบบบบ
เหอะๆ

เก่งกันจังเรยนุ

ขอบคุณค่ะที่บอก

^0^
กลับไปยังรายบอร์ด