กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ระดับเริ่มต้น] บทที่7 : วิธีการ comment [ profile comment ]

ถ้าเราอยากมีมิตรภาพดีดี กับใคร
comment นี่แหล่ะ ..

เป็นสื่อดีดี ที่จะให้เราส่งถึงกัน

มาดูวิธีการคอมเม้น กันเล๊ยยยยซ์

1. เข้าหน้าหลัก  www.hi5.com
( แล้วล๊อคอินชื่อตัวเองน้ะค้ะ) *

2. คลิกหน้าคำว่า Friends

3. หน้าต่างจะแสดง.. ชื่อเพื่อนขึ้นมา
( สมมติว่าเราอยากจะเม้น ให้คนไหนก็คลิกเข้าไปเลยจ้า )

4. เลื่อนลงมาจะมี กล่องเม้นนะค๊ะ (ต้อง มีการ add friends ก่อนนะค๊ะ ถึงจะเม้นได้)

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
แวะมาเม้นให้บ้างนะคะ http://numean.myfri3nd.com
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
จ้าน้องมีนนน

ไว้พี่จะแวะไปน้ะค้ะ ๆๆ *
ขอบคุณนะครับได้ความรู้ใหม่ๆเยอะเลย
DDDDDDDDD

G00000000000000000D
1

จำนวน

• [C4]_บอม

ขอบคุณ คับสำหรับวิธีเม้น i30 i30
1

จำนวน

• [C4]_บอม

ข้อนี้สำคัญไม่รู้นิแย่
ขอบคุณคับ

โห

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ถ้าจะ comment ทีละหลายๆคน จะทำได้ไหมค่ะ
เอ่อ..คือ อยากเปลี่ยนสีตัวหนังสือทำไงอะคับแปปสีมันกลืนไปกะสกินมองไม่ค่อยเหนเงยอะคับปรับตรงไน๋ใครรู้ช่วยบอกทีนะคับแบบเพิ่งเล่นอะคับ T-T ขอบคุณมากคับ
ช่วง นี้ เป็น บ่อย มาก คือ เม้น หาย

แล้ว ก็ จะ มี บอก ว่า กะ ลัง ปรับ ปรุง

พอ กลับ มา มี บาง อัน หาย ไป

เพราะ ไป เช็ค ใน เมลล์ จะ มี

มัน เกิด อะ ไร ขึ้น เหรอ ครับ

กล่องใส่คอมเม้นหาย

กล่องใ่ส่คอมเม้นหาย เหลือแต่ลิงค์ให้คลิก ฝากข้อความ มีวิธีแก้ไหมคับ

กล่องใ่ส่คอมเม้นหาย เหลือแต่ลิงค์ให้คลิก ฝากข้อความ มีวิธีแก้ไหมคับ

กล้องใส่ข้อความคอมเมนต์หาย มีวิธีแก้ไหมคับ
ขอบใจน้า  ให้ความรู้อะ

ชอบมาก i33
กลับไปยังรายบอร์ด