กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับคราวนี้จะได้เล่นเป็นกะเค้าบ้างครับ
อ้ากกกกกกกกกก

เพ่เค้กสุดยอดไปเรย

ทั้งสวยทั้งเก่ง

อิอิ
มีวิธีการซ่อน คอมเม้นมัยคร๊าบ
แล้วก็ไม่ให้คนอื่นเห็น คอมเม้นที่เพื่อนคนอื่น ที่ส่งมาหาเรา และก็ไม่ให้ให้ View comment ด้วย คร๊าบ
อยากได้ โค๊ตด่วนมากๆๆๆ จาก  chunhawat_2@hotmail.com
คอมเม้นทีเดวหลายๆคนได้ป่าวตะ
ขอบคุนมากมากครับตนสวย
ขอบคุณครับ เด๋วจาจำใว้ไปใช้งานน้า
เม้นดีๆ  มิตรภาพเกิด  ขอบคุณที่แนะนำจ้า
โฮ๊ะๆ  ๆ ๆ ๆ ๆ
-ขอบพระคุณค่ะ

ขอบคุณจากใจจริงนะจ๊ะ

สวยครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฟหดหกเกหฟ้ฟด้กดฟห้ฟกด้
ว้าว ดีเลยค่ะ จะได้คอมเม้นกับเพื่อนๆได้ตอนแรกเพิ่งสมัคร hi5 ใหม่ๆก้ทำไม่เปน ขอบคุนนะคะ สำหรับความรู้ค่ะ
ขอบใจ ให้ความรู้เพิ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด