กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพื่อนโปรดใช่ป่ะ..เราเปลี่ยนบ่อยเลย
ถ้า  อยากเพิ่มให้มากกว่าเดิมละ

แบบว่ามีเพื่อน สนิทเยอะ

มันน้อยใจ  

ที่ขึ้น ท็อปไม่หมดอ่ะ

ทามไงๆๆๆ

ครายรุ้ บอกหน่อยนะ
เพื่อนตั้งเยอะ แอ๊ดได้แค่ 15 ขี้เหนียวจัง

ขอบคุณฮับ ที่ทำหัย ทราบ อิ อิ
ขอบคุณค่าาาาาาาาาาาาา                   
เงะๆทามเปนซะที เพิ่งมาเล่นตอนพวกเพื่อนจะเลิก กัน - -
ผมก้อนึกว่าไม่จำกัดอิอิ ที่แท้ก้อ 15 นี่เอง
ขอบ คุง หลายยยยย เด้ออออ

เก่งจังเลยคราบ
ขอบคุณอย่างสูงเยย
ข อ บ คุ ณ ม า ก ค า บ

ไ ด้ ค ว า ม รู้ ใ ห ม่ ๆ ^^
ขอรับทราบไปครับ ขอบคุณครับอิอิอิอิ

อิอิ

ขอรับทราบไปคร้าบ ขอบคุณคร้าบบบบบ
ขอบคุณค่ะ  แต่กลัวว่า คนที่ไม่ถูกเลือกเป็น top friends จะน้อยใจน่ะสิคะ
ขอบคุนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คับๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีคราบ

มือใหม่คราบ
อิอิอิ...เพิ่มเพื่อนแล้ว
ขอบคุงน่ะค๊าบ....
กลับไปยังรายบอร์ด