กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ ๆ   

Praew...*

ขอบคุนน้าค่ะ

ใจครับ

ใจมากมายเลยครับผม อิอิ

แต่ว่าเวลาผมแอดแล้ว
เพื่อน ที่ มีก่อน ในหน้าโปรไฟลื มันหายอ่ะครับ มีแต่ เพื่อนโปรด
เพื่อนธรรมดา ไม่มี ขึ้น โปรไฟ์ล์ เลย อ่ะ ครับ พอมีวิธี ปะครับ
ไม่เห็น มีใคร มาบอกผมลย เศร้าๆๆๆๆ.........................
ขอบคุนนนคร่า

อิอิ

..........
เราอยากได้ที่เค้าทำเพิ่มออกมาเองอ่ะ ทำไม่เป็น - - อยากทำๆๆๆๆๆ
ขอบคุณมากๆ เลยนะค่ะ จะเพิ่มมากกว่านั้นได้ไหมค่ะ
แล้วอยากรู้ว่ามันพิเศษอย่างไรอีก นอกจากนี้น่าจะมีสิทธิอย่างอื่นอีกนะจากการใช้งานแบบนี้
ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆคับ
รับทราบ
ขอบ พระคุณเจ้าข้า
อิอิ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่าจะเพิ่มได้มากกว่านี้เนอะ 15 คนเอง
ขอบคุงคร่า.....ทำเปงแล้วอิอิ.... i36 i36 i03 i03

555

ขอบคุนคร้าาาาา

อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด