กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เพิ่งรุนะเนี่ย

งงงงงงนี่เราว่าเธอเก่งนะเนี่ยเราเพิ่งรุนะเนี้ยว่ามีแบบนี่นะวันหลังมีอารายเจ่งเจ่งมาสอนใหม่นะปายละ
ขอบคุงค่ะ

งงอยู่ตั้งนาน

อ่อ

มานเปงอย่างนี้ นี่เอง  กว่าจะเข้าใจ
จะลองไปทำดู

อธิบายละเอียดดีจัง

ชอบคุณมากๆๆๆ   ^-^
บางครั้งใส่ไปแล้วอยากจะอัพเดรตแต่ว่าทำไม่ได้ไม่ไปบ้างไม่เป็นบ้าง ไม่รู้จะทำไงดี และบางครั้งก็ลบไม่ได้ด้วยหละ

ขอบคุณครับผม

เย้.............ทำเป็นแล้ว ดีใจมากเลย

อะเจ๊ยยย

ละเอียดดีจัง
ขอบคุงมากน๊า..
ขอบคุณครับที่บอกให้ผมรู้แจ้งเห็นจริง
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อะนะ  สาระดีๆๆทั้งนั้น ขอบใจจ้า

ถึงว่าเห็นเค้าทำกันบ่อยๆ

ได้รู้จักอะไรใหม่ๆ
หุหุ ขอบคุณมากคับ จะได้ลงรูปกับเขาซะที
อิอิ ไปกำลังใจให้ต่อไปคับ สู้ๆๆ

วู้ววววววววววว

ว้าวววววววววววววววววววววววววววววววววว
ขอบคุนค่ะ

เด๋วจาลองทำดูนะ
กลับไปยังรายบอร์ด