กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อืม

ขอบคุณมากมาย

ดีจังเลย

ขอบคุงคับ
ที่บอกกล่าวนะคับ
ขอบคุณนะคะ...แล้วจะลองเอาไปทำนะคะ
ขอบคุนมากที่สอบมินนะก๊ะ   อิอิ

>____<
ทำไป 2 อันแหละ slide เยอะมากมาย
เจ๋งจิงคับท่าน อัพเดตความรู้จิงๆ
ขอบคุนมากเลยค่าๆๆๆๆๆๆๆ

เอาไว้จะทำค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
i30 i30 i30 i30 i30

หุหุ

แงะ!!~
ขอบคุนมั่กๆน๊า
หามาตั้งนาน
THANK
เริศ มั่ก มั่ก ขอรับ อิอิ
ขอบคุนนะคับบ ไม่ยากอย่างที่คิดเรยย
  เจ๋งมักมั่กเรยคับขอบคุณที่ชี้แนะนะคับ
แล้วเราจะใส่ลูกเล่นไรเข้าไปไงอะคับแบบผมเหงของเพื่อนทำเปนกระจกมั่งเปงทีวีมั่งเลยอยากลองทำมั่งงิ
ทำได้เเล้นหุหุ ง่ายก่าที่คิดเยอะเงย
ขอคุลคร้า
ดีครับขอบคุณมากนะครับ ที่มาแบ่งปันความรู้ให้อะนะ
กลับไปยังรายบอร์ด