กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณมากเลยที่สอน i32
i30
เวลาทำเส็ดกดบันทึกมันชอบค้างง่ะเซ็งเป็ดเลย
เเจ๋ว ๆ ๆ เดี๋ยวผม เอาไปทำมั่ง ขอบคุนนะคั้บ
i24 i24 i24 แหล่มมากมาย

งิงิ

ไอ้เราก็มึนอยู่ตั้งนานขอบคุณนะคับ i33
ขอบคุณมาก ๆๆๆๆๆ  เราเพิ่งเล่นhi5 อ่ะ30
ขอบคุนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มานรอนานอ่ะค่ะ

สงสัยเน็ตเน่าแน่เลย

แล้วอย่าเปงแต่งัวหนังสืออารัยอย่างงี้มีไหมอ่ะค่ะ

ที่เปงรูปกระดาดโน๊ตทะนองนี้อ่ะ
  นึกว่าจะง่ายแต่ก็รอดอย่างหวุดหวิด
ขอบคุณค่ะ
ไปกันต่อค่ะ
ไม่เห็นมีคำว่า Add widget    มีแต่คำว่า Add Applacations อ่ะ
ขอขอบพระคุณ

แต่ผมทามเปงแย้ววอ่า

555+

เราถึง ว่า ไม เรา ทามเส็ด แล้ว มี แต่ โค๊ต

ตานี้ เรา รุ และหละ ค้าบบ

แบบนี้ต้องเอาไปลองหัดทำ

เพิ่งเล่นด้วยงิ ขอบคุงงับป๋ม
ขอบคุงคาฟ   ขอบใจมากงัฟ  

แหล่มเลยอิอิ
Ahhhhh.....เข้าใจแล้ว ขอบคุณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด