กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นัด~!กลับบ้านเก่า

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16-6-2012 22:35 โดย ploy17294

ตอนนี้สมาชิกเก่า ๆ ได้มารวมตัวกันอีกรอบแล้วนะคะ สำหรับใครที่เคยเป็นสมาชิกไม่ว่าใหม่หรือเก่า เรามานัดรวมตัวกันกลับบ้านเก่ากันเถอะคะ

บ้านที่พวกเราเจอกัน คุยกัน บ้านที่คอยปรับทุกข์ คอยเป็นกำลังใจเสมอ ^^

ตอนนี้ว่าอยากรุ้ว่าใคร หลาย ๆ คนที่คิดถึงบ้านเก่าหลังนี้จะรู้สึกยังไงกันบ้างคะ ใครเป็นยังไงกันบ้างมาโพสรูปกันหน่อยนะคะ

เวลาผ่านไปหลายปีแต่ความทรงจำดี ๆ ที่เรามีให้กันยังไม่เคยจางหายไป

ขอให้ความทรงจำดี ๆ แบบนี้อยู่ับพวกเราแบบนี้และตลอดไป

16-6-2012 22:29

ไปบางแสนมาเลยแอบเก็บภาพมา

2

จำนวน

• jiitamin

• BluEZeRo

ไชโย ~ ^O^ อิอิ ♥
โอ้ยคิดฮ๊อตหลาย ๆ กลับกันมาเยอะ ๆ นะ
โอ้ววว แหล่ม
พี่ปอคนนี้อยู่ข้างๆทุกๆคนเสมอครับ
กลับมาด้วยคนฮับ อรุณ '^'\\

มาทำงานเลยตื่นเช้า อิอิ
คุณน้องทำงานอะไรอ่ะ
ตอนนี้นั่งเฝ้าออฟฟิศอยู่ที่โรงเรียนกวดวิชาล่ะ

ช่วยติดต่อผู้ปกครอง ประสานงาน รับสมัครเด็กมาเรียน อะไรยังงี้ ;w;
ได้อาทิตย์ละพัน ;3;

ว่างๆมาเยี่ยมบ้านได้ 55+
http://www.hi5thai.com/redirect. ... o=lastpost#lastpost
พี่ไปด้วยสิ
กลับมาบ้านนี้อีกรอบได้หลานมาฝาก 1 คน   
โดนแซงหน้าอ่ะ
กลับมาๆๆ

อยากได้ไอดีเดิมง่ะ
แง่ม ๆ เราจะอาลัยอาวรไอดีเดิมเหมือนกันเรยนะคะเจ้นุ่น 555
เรารู้สึกโชคดีที่ไอดีเราไม่เป็นอะไร ฮา
ตอบกลับ 13# Khem.

แต่แสบได้กับมาแล้วนี่ ฮ่าๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด