กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Hi5 โดนแบนถาวร ช่วยด้วยคะ TT '

Hi5 โดนแบนถาวรอ่าคะ ทำไงดี เครียดมากๆเลย ไม่รุ้จะทำไงดี เล่นมาตั้งนานแล้วด้วย

มันขึ้นมาแบบเนี้ยอ่าคะ ช่วยหน่อยนะคะ TT '

hi5 ยกเลิกบัญชีผู้ใช้ของคุณเพราะคุณละเมิดข้อสัญญาในการให้บริการ

การละเมิดสิทธิ์อาจรวมถึงเรื่องต่อไปนี้:

* ภาพโป๊ ภาพอนาจารหรือสื่อลามก;

* ภาพที่คัดลอกมาจากโปรไฟล์์ของสมาชิกท่านอื่นโดยไม่ได้ขออนุญาต;

* การคัดลอกผลงานที่มีลิขสิทธิ์ของผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต;

* เนื้อหาหรือข้อความที่ยั่วยุเรื่องการแบ่งแยกเชื้อชาติ ความมีอคติรุนแรงต่อเชื้อชาติ ศาสนา หรือการทำร้ายชนิดใดก็ตามต่อกลุ่มหรือบุคคลใดๆ ก็ตาม;

* การก่อรำคาญหรือกลั่นแกล้งกันในเน็ต;หรือ

* โฆษณาหรือสแปมใดๆ ที่ไม่ได้รับอนุญาต

ถ้าคุณสงสัยเรื่องใด กรุณาอ่าน ข้อสัญญาในการให้บริการของเรา หรือในหน้าขอความช่วยเหลือเพื่อหาข้อมูลเพิ่มเติม
สมัครใหม่เลยค่ะแบบนี้ ช่วยยาก ไม่รู้ ไฮคุณโดนใคร ฟ้อง - -
สู้ๆค่ะ...สร้างใหม่ง่ายสุด เหมือนเจ๊โยว่า
ขอบคุณคะ สมัครใหม่เรียบร้อยแล้ว
อยากเหนไฮเก่าจัง
กลับไปยังรายบอร์ด