กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตัวคำสั่งใน hi5 ไม่ตรงอ่ะครับ ช่วยหน่อย ๆ

คือ hi5 ของผม
เวลาเข้า ตัวคำสั่งมันก็ยังตรงอยู่ เปนตัวอังสนาสวยดี

ไอ่ตรง โปรไฟล์ของฉัน เพื่อน เกมส์ ร้านขายสินค้า

แต่พอผมเอาเม้าส์ไปคลิกเท่านั้นแหละ...ตัวคำสั่งก็หายตรงเลยครับ

กลายเปนตัวหนังสือใหญ่ ๆ เบี้ยวๆ เทอะทะ

เหนแล้วไม่อยากเร่นเลยคับ

ไครุวิธีแก้ช่วยบอกด้วยนะครับ

ปล. แต่พอผมไปเร่นคอมของเพื่อน ตัวหนังสือไม่มีการเบี้ยวเลย ตรง สวย อยู่ตลอด

แต่พอกลับมาเร่นเครื่องของผม

ก็เบี้ยว ๆ เช่นเคย นานๆทีจะดีอ่ะครับ

ไครุวิธีแก้ช่วยบอกด้วย ว่าต้องแก้ที่ไฮ หรือที่เครื่อง

บอกด้วยนะครับ จะขอบคุณเปนอย่างมาก
น่าจะเป็นที่คอมมากกว่าค่ะ ลองโหลด ไฟล์ฟอกมาใช้ดูค่ะ ปรับแต่งตัวหนังสือหน่อยน่าจะกลับมาดีขึ้นอะค่ะ

แต่ถ้า ใช้อยู่แล้วก็ ปรับแต่ง ขนาดตัวหนังสือในคอมของคุณหน่อยอะค่ะ
หรือลองลบโค้ท html  ออกให้หมดค่ะ แล้วกดเซฟใหม่  บางที่อาจเป็นที่โค้ด
เข้ามาดูดความรู้จ้า
กลับไปยังรายบอร์ด