กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สร้างสกินในFireFox ไม่ได้

[i=s] แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30-7-2011 19:30 โดย KwangDear [/i]

พอกดแล้วอัพไฟล์ก็ไม่ผิดพลาดแต่พอคลิกดูตัวอย่างแล้วมันรีกลับอ่ะ ทุกครั้งเลยกดบันทึกก็ไม่ได้ :(
ก่อนที่จะ ทำ ต้องลงโปรแกรมก่อนอะค่ะ  แล้วที่สำคัญเลย เราต้องไปสมัครเป็นสมาชิกมันก่อนอะค่ะ

มันถึงจะสามารถ ให้เราใส่โปรแกรมของมันได้อะค่ะ  ข้อเสียของมันคือ มันจะสามารถมองเห็นได้ด้วยคอมเครื่องเดียวที่ลงตัวโปรแกรมของมันอะค่ะ  ส่วน  เพื่อนก็เช่นกัน จะเห็นก็ต่อเมื่อเพื่อน ได้ลงโปรแกรมเหมือนกัน  เท่านั้น
กลับไปยังรายบอร์ด