กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เปิดhi5ไม่ได้ทำให้หน่อยนะคัฟ
ตอบกลับ 36# ploysa34

มันจะส่งกลับมาแน่นอนครับ แต่รอก่อน
ตอบกลับ  paemippo

ทำให้หนูด้วยน่ะน่ะ

123456789 ...
nongmonkery2004 โพสต์เมื่อ 29-7-2011 18:38

รหัสน้องผิดนะ
ตอบกลับ 25# troyzaza

ได้แล้วนะครับ
ตอบกลับ 38# JohnHood

รอ 2 วันนะครับ
ของน้องได้แล้ว
ตอบกลับ 44# taoning

อีก2 วันนะคับ !
ตอบกลับ 45# thezato2

อีก 2 วันนะคับผม
ทำให้ทุกคนแล้วนะครับ รอก่อนนะครับ
ได้ไม่ได้ยังไง โพสบอกได้นะครับ
จะทำให้คับ เพราะมันก็ได้หลายคนแล้ว
ส่วนน้อยที่ยังไม่ได้นะครับ เพราะทำไม่ถูกวิธี

เบอร์ที่เขาไม่กรอกไม่จำเป็นต้องใส่ก็ได้ครับ
ถ้าใส่ก็ใส่ +66 เข้าไปด้วย 1-2 วันจะได้รับอีเมล์ครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8-8-2011 19:37 โดย noom91

jokes001@hotmail.com

พาส noomnoom

ดูให้หน่อย คร๊าบ
ผมโดน ปิดอะแร๊วเปิดไม่ได้
ตอบกลับ 54# noom91

รอประมาณ 2-3 วันนะครับ !
ตอบกลับ 55# paemippo

ถ้า ได้ แน่ๆ ผมก็รอได้
ช่วยด้วยคนสิค่ะ อยากกลับปายเล่นไฮอีกครั้งอ่ะ คิสถึงไฮมาก ๆๆ
พี่ค่ะแล้วพอเวลาที่hi5ตอบรับมาในกล่องข้อความอีเมลอ่ะค่ะแล้วเราต้องตอบรับอ่ะไรอีกไม๋
หรือว่าเล่นได้เรย
มันส่งมาเเล้วเเต่ผมก้เข้าไม่ได้อยู่ดี ๆ
hi5 เปิดบัญชีผู้ใช้อีกครั้ง

สวัสดีสมาชิก

ขณะนี่แอกเคานต์ hi5 ของคุณใช้่งานได้แล้ว กรุณาล็อกเข้าโดยใช้ที่อยู่อีเมล์และรหัสผ่านที่คุณใช้ลงทะเบียนไว้กับ hi5 ถ้าคุณลืมรหัสผ่าน คุณสามารถใช้ฟีเจอร์ลืมรหัสผ่านในหน้าล็อกเข้าเพื่อให้ทางเราส่งรหัสผ่านไปให้ที่ที่อยู่อีเมล์ของคุณ

ขอบคุณที่เข้าร่วมกับ
ทีมงาน hi5
ทัมไมยางไม่ได้อีกอ่ะค่ะ ช่วยหน่อยสิคร่า

เมล์ J.ane@hotmail.co.th
พาสไฮ janejame.4ever

ถ้ายางไงก็ช่วยทีเถอะค๊ะ ลองทัมหลายวันแล้ว ยางไม่ได้สักทีเลยอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด