กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ละ hi5 นุ๋ จะเมิ้ลเดิม ป่าวหรอ พี่
ตอบกลับ 16# -oFaizao-

เหมือนเดิมทุกอย่างครับ ระบบทางไฮไม่ได้เปลี่ยนแปลงอะไรเลยอ่ะครับ
พี่ มีขอความส่งมา แต่ยังเข้าไม่ได้ พี่ทำ ให้ หน่อย นร่ะ ! Tt''
ตอบกลับ 15# paemippo

พั้ครับช่วยที มันส่งแบบนี้มาให้ในเมล์อะ แต่ก็ยังเล่นไม่ได้

Dear Nattawat Prasertsang, Thank you for contacting us at hi5.  We have received your inquiry and are assigning it to a representative. You can expect to receive a response from us within two business days.  In the meantime, please visit our Help section for immediate assistance, tips, or advice using hi5: http://server.iad.liveperson.net ... AGETYPE?category=34 To help track your inquiry we have generated a reference number. Your ticket code is LTK495010465419X. Please use this code in any further communication.  Sincerely, hi5 Support ====== Your Inquiry ======I temporarily disabled hi5.Now I want to use again.But I can not access it.It says 'You do not have permission to access this page.'

ช่วยที ครับพี่

lik_muslim@hotmail.com

เมล์ที่ใช้เล่นน่ะครับ ไงก็แก้ใขปันหา ให้ด้วยน่ะครับ ฝากด้วย ขอบคุณครับ
ยังเข้าไม่ได้ เยย
เซง ง ง ง ง มากอ่ะ
ทำให้ผมหน่อยสิ่ครับ '

tama.godji@hotmail.com << เมลhi5ครับ
ตอบกลับ 13# -oFaizao-

ของน้องมันเข้าได้ตั้งแต่วันที่ 22 แล้วนะคับ
ตอบกลับ 1# paemippo

ยังเปิดใช้งานไม่ได้เรยอ่ะค่ะ  ช่วยหน่อยนะคะ

unome_007@hotmail.com

ขอโทษที่รบกวนนะคะ  คือว่าเปิดhi5ไม่ได้อ่ะคะ พอจะมีเวลาทำไห้หน่อยได้ไหมคะ ...^^  (troy_love_o@hotmail.com พาส 022153204) ถ้าได้แล้วกรุณาบอกที่ Troy Olo (ถ้าได้แล้วกรุณาบอกที่ เฟสบุ๊ก: Troy Olo)  Thank  คร๊ ^^

ทัมไห้หนูหน่อยได้ไหมอ่ะ  อยากได่คืนนน้ะ TT'
nongmonkery2004@hotmail.com
123456789

ทำให้หนูด้วยน่ะน่ะ
nongmonkey2004@hotmail.com
123456789
เดี่ยวทำการแก้ไขใหม่ให้นะครับ แปป
ช่วย หน่อย นะ

nanvp_2009@hotmail.com

Tt"
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1-8-2011 17:48 โดย iBewZiiPer

ลอง ทำ ไห้ พ่ม หน่อย น้ะ ขั๊ป ลอง เเร๊ว ไม่ ได้ อ๊ ไม่ ส่ง อไล มา เร ย

hi5 : Bew-love77@hotmail.com

พาส : เด๋ง PM ไป น้ะ ฮั๊ ป ^ ^" ช่วย ๆ หน่อย น้ะ
กลับไปยังรายบอร์ด