กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ FB Skin ] Hi5thai [[ โทนฟ้า-ดำ : ภาพเคลื่อนไหว ]]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28-3-2011 21:35 โดย JotaroMan

สวัสดีครับชาว Hi5thai ทุกคน  
ไม่ได้พบปะ พูดคุย ทักทายกันมาพักใหญ่  ยิ่งการทำสกินก็นานโขเลยทีเดียว  
นับตั้งแต่ Hi5 ยกเลิกการใช้โค้ด  บ้านเราก้เงียบเหงามากมาย
สกินชิ้นนี้ก็ทำไว้ก่อนที่จะถูกยกเลิกโค้ด  โดยที่ยังไม่ได้แจก ผมได้เอามาแก้ไข ปัดฝุ่นใหม่
เพื่อแบ่งปันแก่เพื่อนสมาชิก

*ส่วนใครที่สนใจอยากใส่สกินให้แก่ Facebook  แต่ยังทำไม่เป็น
สามารถดูรายละเอียดขั้นตอนการทำได้จากลิ้งด้านล่างของกระทู้  หรือจะซักถามเพิ่มเติมก็ยินดีครับ

ตัวอย่างสกิน

ตัวอย่างภาพสกินเมื่อนำไปใช้ใน facebook

ขอบคุณ : llPinkyll (สำหรับต้นฉบับของไฟล์ .txt และรูปแบบสกิน)

การใช้งาน Facebook Skin [ สกินเฟสบุ๊ค ] : คลิก

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก

วิธีการใส่ Facebook Skin จาก Hi5Thai.com  : คลิก

*ไม่อนุญาตให้นำสกินชิ้นนี้ไปแจกต่อที่อื่น

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยงาม ขอคนแรกเลยละกัน ๆ
แนวมากๆ เลยอ่ะ
แหล่มมากเลยคับ ^^
สวยมากเลยคับขอบคุณ
ชอบค่ะ สวยดี
ตอบกลับ 1# JotaroMan

สวยงามมมมๆ
^^ คราวะ
ตอบกลับ 1# JotaroMan

จะลองดูนะครับบบ
ขอบคุณจ้า =o=
ขอบคุณมากๆจ้า
แหล่มมากเลยคับ
โห ตอนนี้เว็บเปลี่ยนไปมากเลยนะเนี้ย
ขอบคุณคับ ๆ
ขอบคุณครับ
กลับไปยังรายบอร์ด