กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ FB Skin ] แนวๆ [[ ดำ เทา ]]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30-1-2012 19:36 โดย ÿ•€ตัวร้า€•ÿ

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Facebook ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกิน

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Facebook Skin จาก Hi5Thai.com  : คลิก!!!

[hide][/hide]

คุณจะเห็นแฟ้มดาวล์โหลดได้ ก็ต่อเมื่อ คุณพิมข้อความเท่านั้นค่ะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

คลาดสิกดีเนอะ !! !
ว้าว ๆ ๆๆ  อยาก ได้ ๆ
มีคลาสมาก ๆ
Plugins >> มันไม่ยอมให้โหลด  ทำไงอ่า
สุด ยอดดด ดดดดด
1

จำนวน

ขอบคุณนะค่ะ :)
ขอบคุณมากคับ
เจ๋งดีอ่ะ ชอบ
ใจมากจ้าาา
ดูดีเน่อะ สวยดีค่ะ
ขอบคุนค่าา สวยมากๆ ^^
ขอบคุนน้ะค้ะ ๆ
เอ๊ะยังไง ขอบไจคับผม
โอ้....มายก๊อต