กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ FB Skin ] ลายสก๊อต [[ สีน้ำตาล ขาว ]]

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Facebook ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกิน

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Facebook Skin จาก Hi5Thai.com  : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยข้ะ ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

สวยงามมาก ๆ
อันนี้กะสวย เอาอันนี้ด้วย อิอิ
ซื้อไปลองใช้แล้วค่ะ สวยมาก
สวยคับสวยยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

ยิ่งเล่นยิ่งสนุกคับผมสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

>____________________________________________<
1

จำนวน

สวย ค๊ะ ^_______________^
1

จำนวน

อ่านกฏกันมั้งเห๊อะ! (=___=)
สวยมากเลยค่ะ >.<
ยืมใช้ไปมั่งนะค่ะ
อันนี้ดู classic ดีจังครับ
สวย+น่ารัก ช๊อบคร๊า
ชอบ! สวยมากเลย~ cute! like!(:
สวยคร้ะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด