กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ FB Skin ] goyo [[ สีชมพู หวานๆ ]]

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Facebook ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกิน

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Facebook Skin จาก Hi5Thai.com  : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ขอบคุนจร่
กิ๋สสส มาแย้ว ขอบคุณคร๊าา >0<
wowwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww   ขอบคุณค้า น่ารักมากมาย ชอบๆๆ ซื้อค้า
1

จำนวน

ขอบคุณค๊ะๆๆๆ
ขอบคุณค่ะ น่ารักสดใสมากเลย ^^
ตอบกลับ 1# yo_mod

งงอ่า
สวยงามมากครับ
ขอบคุนมากค่ะ
DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD
1

จำนวน

สกินน่ารักมาก เค้าชอบ

ขอบคุณค๊า
ขอบคุณคร่า
ตอบกลับ 1# yo_mod

ดีจัง
เริดจ้า..

ชอบๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด