กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้ สกินเฟสบุ๊ค อะไรกันบ้าง แจ้งได้ที่นี่เลยนะ !!!

อยากได้ แบบไหน สไตล์อะไร บอกรายละเอียดมานะคะ

ทางทีมงานจะพยายามทะยอยจัดให้นะ

หากชิ้นไหนทำไม่ได้
อาจเนื่องจากการหาภาพที่เกี่ยวข้องยาก
หรือภาพไม่เหมาะสมในการทำสกิน

ทางทีมงาน Hi5thai ต้องขออภัยด้วยนะคะ

1

จำนวน

อยากได้สกินเฟสบุ๊ควิ้ง ๆ เหงา ๆ อารมณ์เส้าสวย ๆ คร่ะ
อยากได้สกินสติชอะ เอาสีน้ำเงิน สวยๆ
อยากได้สกินสติชอะ เอาสีน้ำเงิน สวยๆ ...
อะฮิอะฮิ โพสต์เมื่อ 2-3-2011 18:04

ทำเองสิ  - -
ตอบกลับ 4# yo_mod

โดนไป1ดอก
1

จำนวน

• siriruedee

ตอบกลับ 4# yo_mod

(=_='') เค้าบอกอยากได้สกินอะไร แจ้งได้ไม่ใช่เรอะ!! แล้วจะทำเองก็อยากทำ แต่มันออกสีขาวง่ะ เอาน้ำเงิน
อยากได้สกินสีน้ำเงินอ่อนๆ น่ารักๆอ่ะค่ะ
ตอบกลับ 1# llPinkyll

อยากได้ตัวติดตั้งสกิน เฟคบุคอะคับ มันดาวโหลดไม่ได้ขอบคุณคับ

llPinkyll : ตามลิ้งนี้เลยค่ะ สอนใช้งาน Skin วิธีการใส่ Facebook Skin จาก Hi5Thai.com
ตอบกลับ 1# llPinkyll

สกิน super junior มีบ้างมั้ยคะ
นู๋    อยากได้สกิล อียอร์ อ่ะคร่ะ  หรือว่า อียอร์กับเพื่อนๆหมีพูห์ ก๊ได้คร่ะ

ขอบคุณคร่ะ

กรี้สสสสสสสสส ขอบคุนต็ะ
อยากได้สกิน แบบ แม็กโคร อ่ะครับ สีเหลือง T^T
เบื่อ ไม่ไหวจิงๆ
อยากได้แบบ  บ้าๆ ห่วยๆ
ขอสกินโดเรมอนนะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด