กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ข้อดีของการสูบบุหรี่12ข้อ

ข้อดีของการสูบบุหรี่12ข้อ
ไม่น่าเชื่อ!!ใช้ไหมครับว่าเรื่องนี้มันมีข้อดีกับเขาด้วยเอาล่ะมาดูกัน

1.หมดกังวนไปได้เลยว่าผมจะหงอกเพราะคุณจะเดี้ยงก่อนที่มันจะหงอก

2.ไม่ต้องกลัวว่าหลานสาวเราจะท้องก่อนแต่งเพราะคุณคงอยู่ไม่ถึงวันนั้น

3.เป็นการยกระดับตัวเองได้ดีเพราะสามารถเทียบชั้นกับเด็กติดยาได้เลยทีเดียว

4.เป็นการเริ่มต้นที่ดีของการติดยา(แนะนำให้ค่อยๆไต่ไปเรื่อยๆจากสูบบุหรี่>ดูดกัญชา>ดมกาว>เสพยา>เข้าคุกไปตามลำดับ)

5.ไม่ต้องกลัวว่าจะอีดอัดเพราะคนเบียดเพราะจะไม่มีไครเดินไกล้คุณ

6.หมดปัจหา!!เรื่องลูกเยอะเลี้ยงไม่ไหวเพราะเดี้ยว35+คุณใช้การไม่ได้แล้ว

7.จะมีแต่คนเคารพนับถือเพราะคนรุ่นเดียวกันจะเรียกว่าพี่(ถึงแม้ลับหลังมันจะเรียกI....ก็เถอะ)

8.หากคุณไปดูดไส่หน้าคนอื่นนอกจากจะไส่ได้สารนิโคตินเข้าร่างกายจะได้สารนิโคติงนอกร่างการด้วยนะ

9.ดูดแล้วหน้าจะเหมือนดารายี่ปุ่นคนหนึ่งเลยนะ(จะคล้ายๆกับแอลตอนดูดยา)

10.คุณจะดูเท่มากในสายตาของเด็กเกรียนเหลือขอ(ถึงแม้คนมีการศึกษาเขาจะไม่ชอบก็ตามแต่อย่างน้อยมีคนมองคุณเท่นะ)

11.คุณจะไม่ต้องมีแฟนมาสนใจให้น่ารำคาญ

12.คุณไม่ต้องฆ่าตัวตายให้เสียเวลาทำใจเพราะเดี้ยวคุณตายเองละ

เห็นไหมละ!!ดูดบุหรี่ดีจะตาย!!เรามาดูดบุหรี่กับดีกว่า!!!
สูบบุหรี่แล้วทำให้ไม่อ้วน เพราะจะผอมแห้งจากสารพัดโรครุมเร้า
ถุงลมโป่งพองนะสิคับ  

ยังงี้ ไม่ไหวเลยนะ
12.คุณไม่ต้องฆ่าตัวตายให้เสียเวลาทำใจเพราะเดี้ยวคุณตายเองละ
ข้อนี้เก๋าอ่ะ ยกให้
10.คุณจะดูเท่มากในสายตาของเด็กเกรียนเหลือขอ(ถึงแม้คนมีการศึกษาเขาจะไม่ชอบก็ตามแต่อย่างน้อยมีคนมองคุณเท่นะ)
ข้อ นี่ อ่ะ ใช่ เลย
OK ผมเลิกและ

เลิกซื้อขอเพื่อนดูด
1

จำนวน

ผมไม่ดูดหรอกบุหรี่น๊ะ

ผมดูดกัญชาแล้ว

อัพเกด555
2

จำนวน

เปนผลดีทั้งกับตัวเองและก้อคนรอบข้างด้วยคร่ะ ^^
โห ซึ้งจริงๆค่ะ -*-
ขอบคุณสำหรับกระทู้ค่า ^^
555
ไม่รู้เป็ง อาราย
พอได้กลิ่นแร้ว
ปวด หัว
คล้ายจาเป็นลม .
ใช่เลย !  ถูกทุกข้อเลย !
คนดูดไม่เท่าไหร่ ดูดแล่วพ่นควัน
แต่คนที่อยู่ใกล้น่ะ ๆ สูดควันเข้าไป จะเปนยังไง
ดูดก้ะไม่ดูดให้หนักหัวใคร แต่สำหรับคนที่ระรานคนอื่น ดูดไปเดินไป อันนี้รับไม่ค่อยได้ กฏหมายมีละห้ามดูดในที่สาธารณะ มะรุ้คิดกันได้ป่าว  ส่วนระดับการดูด ก้อแล้วแต่คนมั้ง นี่ก็ดูด ไม่เห็นติดเลย นานๆที ดูดให้สมองโล่ง = =
เหม็นมากอ่ะคนสูบคนได้กลิ่น
ตายซะ ไอ้พวกบร้า
กลับไปยังรายบอร์ด