กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เรียนทุกท่านที่เคยร่วมทุกข์ร่วมสุขกันที่ hi5thai.com

เรียนทุกท่านที่เคยร่วมทุกข์ร่วมสุขกันที่ hi5thai.com เหล่าแกนนำทั้งหลาย เคยจำได้ไหมใครโหดสุด จำได้ไหมใครแจกดตังในเว้บ ใครที่พาเพื่อนๆหัวเราะกัน แบบไม่กินข้าวไม่กินปลาจนพ่อแม่ดุ ตลอดมานั้นพวกเรามีความสุขกันใช่ไหม?? ตอนนั้นคุณเคยอยากให้ hi5thai ปิดไหม?? แน่นอนไม่ แล้วตอนนี้หละ?? เพราะอะไรเพราะคุณเปลี่ยนไปเล่น facebook หรือ ฯลฯ งั้นหรือ ตอนนี้ hi5thai กำลังสั่นคลอน อาการร่อแร่ ไร้การเยียวยา คุณอยากช่วยไหม??? แล้วต้องทำยังไงหละ บอกเลยว่าไม่ยาก ไม่เข้า hi5thai เพราะ hi5 ใช้สกินไม่ได้ใช่ไหม ไม่เข้า hi5thai เพราะไม่มีเพื่อนใช่ไหม วันนี้เราจะร่วมกัน เข้า hi5thai เพื่อรอเพื่อนกลับมา มาช่วยกัน ช่วยกันสร้างแหล่งข้อมูลที่สำคัญสำหรับ เครื่อข่าย สังคมออนไลน์ ไม่ว่าจะเป็น hi5,facebook,twitter,xteen,ฯลฯ ใครมีอะไรเราเปิดโอกาสให้ท่านได้แสดง เพื่อที่จะรักษา hi5thai ให้อยู่รอดและแบ่งปันความสุขให้กับพวกเราเหมือนที่เคยเป็น ให้ได้มีวันที่พวก เราเคยเป็นอีกครั้ง ใครมีอะไรดีเอามา Shere กันที่ hi5thai.com นะครับ อย่าให้เป็นเพียงความทรงจำเลย...ยังรอเพื่อนๆอยู่นะ อู๋ Dragking@hi5thai.com
6

จำนวน

• ++kaew++

• จิกะจัง23022534

• JotaroMan

• uou_uou

• พลอย-จัง

• siriruedee

ดีจังเลย น่าสนใจมาก ขอบคุณนะครับ
น่าสนใจดีๆครับ
ไม่น่าเชื่อว่า hi5 ที่เคยดังเป็นพลุแตก ปัจจุบันโดนเฟซบุคตีแตกกระจาย จนแทบมองไม่เห็นหนทางที่จะกลับมารุ่งเรืองอีกครั้ง
แน่นอนว่า hi5thai ได้รับผลกระทบไปด้วยเต็มๆ เพราะจุดขายของ hi5thai คือ hi5 เราว่ามาคิดจุดขายใหม่จะดีกว่า
กลับไปยังรายบอร์ด