กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ต้องการคนช่วยงาน Photoshop งานมังงะพาร์ทไทม์ด่วน

ไม่รู้ว่าผิดกฎหรือไม่ แต่ไปอ่านกฎแล้ว ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรเลยมาโพสตรงนี้
หากไม่ถูกหมวดผู้ดูแลมาเห็นจะลบก็ได้นะคะ
พอดีเห็นว่าที่นี่น่าจะมีคนเก่งโฟโต้ช็อปหลายคน เลยมาโพสไว้ตรงนี้ค่ะ

ต้องการคนช่วยงานโฟโต้ช็อปด่วนจ้า
งานที่ให้ทำ จะเป็นการก็อปปี้คำแปลที่นักแปลแปลใส่ word แล้วเราก็เอามาแปะลงในโฟโต้ช็อป
อยากได้คนที่ทำโฟโต้ช็อประดับกลางขึ้นไป

งานรับเป็นเรื่อง จบ 1 เรื่องทำงานดี มีงานมาต่อให้เรื่อยๆ
ทำตอนหลังเลิกเรียน หลังเลิกงาน เสาร์อาทิตย์ หรือตอนว่างๆ
หรือใครว่างงานอยู่ รับงานไปปั่นได้เลย

สนใจ แอด msn มาคุยได้ที่ mangateam2011@hotmail.com
ด่วนม๊าก มาก จ้า

งานแปลเหรอครับ
เกี่ยวกับการ์ตูนลิขสิทธิ์หรือเปล่าอ่ะครับเนี้ย

ทำงานแบบนี้ได้ผลประโยชน์ร่วมคือ ได้อ่านการ์ตูนใหม่ก่อนใครด้วย 55+
โอ๊ววว น่าสนใจ
น่าสนใจอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด