กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงเปรต

เรื่องนี้เกิดขึ้นกับรอทนานมากแล้วล่ะค่ะ
เรื่องมีอยู่ว่า
ในวันที่เกิดเรื่อง ตอนนั้นรอทดื้อมาก จนทำให้พ่อแม่ต้องด่าตลอดวัน
แล้วตอนนั้นรอทรู้ไม่สึกเลยว่าตัวเองถูกด่า
พอตกกลางคืนน่ะสิ
มันมาแล้ว!!!
เสียงวู้...วู้...
ดังตลอดคืน
ทำเอารอทนอนไม่หลับเลยล่ะค่ะ
ประมาณตี 2 ตี 3 ได้
เสียงนั้นหายไป แถมลงท้ายด้วยเสียงแมวฟัดกันอีก

รุ่งเช้า รอทถามพ่อแม่ว่า เมื่อคืนได้ยินเสียงวู้ไหม
พ่อแม่บอกว่า ไม่ได้ยิน
แว้ก ทำเอาพูดไม่ออกเลย

แม่บอกว่า อาจเป็นเพราะเปรตมันมาเตือนว่า อย่าดื้อนัก ถ้าดื้อมากๆ เวลาตายอาจกลายเป็นเปรตก็ได้

เฮือก
1

จำนวน

• KiieKung

- -

อาจจะเปงเสียงต้นไม้ไหวก๊ะได้อ่ะ

แบบโดนลมแระมันโยกไปโยกมาอ่ะ

ทำให้เกิดเสียง

พอลมสงบเสียงก๊ะหายไปไง
ไม่ใช่หรอกครับ เสียงเปรตจริงๆ
รอท  หูสาด  ก๊ได้ นะ   หรือไม่ก๊ผวา
เปรตหรือคร่ะ ได้ยินเสียงตัวเองป่าว
คิดมากน่า..ตะเองดื้อด้วยดิ..เลยโดนผู้ใหญ่หลอกซ้ำ
สู้ๆครับ 55
เสียววาบงักๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• KiieKung

หวาย ยังงี้เราคงต้องเลิกซ่าส์แล้วสิ
มีแค่เสียง รอเห็นแบบ3Dก่อนค๊าฟ ใจเย็นๆ
กลับไปยังรายบอร์ด