กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

...sfghsfghsfgh

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29-12-2010 08:35 โดย ninebeam

http://www.hi5thai.com/viewthrea ... p;extra=#pid1723749
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ใส่ถุงยางด้วยคงไม่มีปัญหาไรมั๊งคะ

ถ้าไม่แน่ใจก็รออีกซักสองสัปดาห์แล้วค่อยซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28-12-2010 23:22 โดย TђiЭf_Läd¥

ถ้าไม่ได้หลั่ง โอกาสท้องยาก เพราะอสุจิไม่ได้ทำการปฏิสนธิ
ถึงแม้คุณหลั่ง แต่ถุงยางไม่รั่ว ก็ป้องกันได้จ้า
แต่ถ้าจะให้ชัวร์ทานยาคุมฉุกเฉิน ทันที หรือภายใน 24 ชม. นี่แหละไม่แน่ใจ ป้องกัน 100%
ในฉลากก็มีบอกรายละเอียด
ตอบกลับ 4# TђiЭf_Läd¥

ผมกลัวอ่ะคับ เพราะว่า ไม่อยากให้ท้องอ่ะคับ กลัวเสียอนาคต

แต่อยากรู้จิง ๆ ว่า ไม่ท้อง 100 % รึป่าว จะทำให้เค้าสบายใจด้วย เพราะว่า เค้าเครียดกว่าผมอ่ะคับ

ประจำเดือน ไม่มา 7 วันแล้ว ช่วยหน่อยน่ะคับ (ninebeam)
ประจำเดือนมันเคลื่อนกันได้  ขนาดไม่มา8เดือนยังมีอ่ะ   

จะให้แน่ใจไปซื้อที่ตวรจมาตวรจนะ    ทีหลังคิดให้ดีก่อนนะค่ะ  
=____=
ประจำเดือนไม่มา อาจเกิดจากความเครียดก็นะ มีความคลาดเคลื่อนกันได้

ขอโทษนะคะ เกิดเหตุนานหรือยังอ่ะ
ก่อนทำไม่คิด  คิดตอนนี้สายไปล่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด