กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน Winter ต้อนรับอากาศหนาว ควบ Christmas [[+เปลี่ยนรูปได้+ 3 Set ]]

วันนี้แนทแจก Hi5 Skin Winter ต้อนรับอากาศหนาว ควบเทศกาล Christmas
จัดมาให้ 3 Set คือ Set G, Set B และ Set P

ในส่วนของเนื้อหาใน Main หลัก เฮดกับนำทางของ Mini มีให้เลือกอยู่ 2 แบบ
แบบทั้งมีรูปอยู่แล้ว ดังตัวอย่าง
และแบบไม่มีรูป เหมาะสำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการใส่รูปส่วนตัว
หากเพื่อนๆ อยากใส่รูปที่ตัวเองชอบ ก็สามารถเปลี่ยนเองได้เลยนะคะ

ใครอยากใส่รูปส่วนตัวแต่ทำไม่เป็น ก็แวะไปโพสรูปส่วนตัวที่
>>> กระทู้นี้นะคะ <<<
พร้อมทั้งแนบลิ้งกระทู้สกินด้วยนะ

หวังว่าคงถูกใจเพื่อนๆ  นะคะ
แล้วชอบหรือไม่ชอบ ก็ช่วยกันเม้นหน่อยนะ จะได้นำไปปรับปรุงในสกินชิ้นต่อไป
สกินชิ้นนี้ก็ยังคงเป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกิน Set G ค่ะ

ตัวอย่างสกิน Set B ค่ะ

เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น

ตัวอย่างสกิน Set P ค่ะ

เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น

ไม่อนุญาตให้ไปแจกต่อที่อื่นนะจ๊ะ
ขอความร่วมมือเพื่อนๆ
อย่าได้นำสกินจาก Hi5thai ส่งไปยัง Hi5 นะ
หากเพื่อนๆ อยากให้มีสกินออกใหม่อย่างสม่ำเสมอ

ดูผลงานสกินทั้งหมด : คลิก!!!
หากสกินมีปัญหา แจ้งได้ : คลิกกระทู้นี้นะคะ!!! หรือ คลิก Hi5!!!
วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!
วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

แถม!!! ชิ้นที่ 3 About Me ใส่รูปเอง
[[ โพสติชมก่อนนะจ๊ะ ถึงจะได้ไป ]]

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยงามมากมาย
ขอบคุณค่ะ สวยมากเลย
สวยยยจังค่าา
สวยมากเลยอ่าค่ะ
เริ่ดมากครร่ะ 0.0
งามแต๊ แม่เจ้าของกระทู้
งามๆๆๆๆ
สวยๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

งามๆๆๆๆ
สวยๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

ตอบกลับ 9# jarlovetang

ใจๆ
ขอบจัยจ้า...
อยากดูๆ ค่ะ อิอิ
สกิลสวยมากค่ะ
สกิลสวยยยยยยยยยยยยยยยยค่ะ
1

จำนวน

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ สวยมากค่า ขอบคุณนะค่า
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด