กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ทำไงดีอ่ะคะ แฟนเก่าของแฟนโทรมาอาละวาดใส่แฟน

คือแฟนกับแฟนเก่าน่ะค่ะเลิกกันแล้ว คราวนี้เรากับแฟนก็คบกัน อยู่ดีๆ แฟนเก่าก็มาอละวาดใส่แฟนเรา

ว่าแฟนเราไปมีคนอื่น นอกใจเค้า ในทั้งๆที่ผุ้หญิงคนนั้นบอกเองว่าเลิกกันเถอะกับแฟนเรา

ตอนนี้ผุ้หญิงคนนั้นโทรมาอละวาดกะแฟนเราทุกวันเลยอ่ะค่ะ แฟนเราเครียดทั้งเรื่องเรียนแล้วก็เรื่องนี้

โทรมาด่าว่า ส้นตีนบ้าง ไปตายบ้าง เราล่ะสงสารแฟนจิงๆ  (ด่าทางเฟสบุ๊คก็มีค่ะ น่าอายจิงๆ)

ทำไงดีอ่ะคะ  
น่ะ  =_=ปล่อยเขาสิ มีปัญญาโทรก็โทรมา หมาเห่าอย่าเห่าตอบ0,.0 ถ้าเราเฉยๆเหมือนไม่สนใจเขา   ก็จะค่อยๆเงียบไปเองอ่ะแก
ปล่อยมานเห่าไป เดียวมาน  เมื่อยก็หยุดเอง - -
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
รับสายแล้วก็วางไว้เฉย ๆ ไม่ต้องฟัง

ให้เค้าเสียตังค์เล่น ๆ ไป

ไม่ต้องไปคิดมาก

สนแต่เรื่องเรียนก็พอแล้ว
ขอบคุณนะคะ แต่หล่อนไปเม้นต์ด่าในเฟสบุ๊คเลยก็มีค่ะ(น่าอายจิงๆ)
โทรมาชวนแฟนเราไปเที่ยวปีใหม่ด้วยอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด