กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากทราบหน่อยค่ะ

อยากทราบหน่อยค่ะว่าเวลาเราสมัครสมาชิกไปแล้วใน facebook ถ้าหากว่าเราไม่ได้เข้ามาโพสต์นาน ๆ จะถูกเอาออกจากการเป็นสมาชิกหรือเปล่าคะ แล้วใน twitter จะเป็นแบบ facebook  หรือเปล่าคะ (ในเรื่องของการสมัครสมาชิกหน่ะค่ะ ) ช่วยตอบมานิดนะคะ ขอบคุณค่ะ
ไม่ค่ะ  นอกจากที่ผิดกฎเค้า แล้วเค้าแบนเท่านั้นค่ะ
ไม่มีปัญหาค่ะ ไม่ว่าคุณจะหายไปนานแค่ไหน
เพราะยังไง ก็เป็นอีเมลเรา ไอดีเรา
เค้าไม่ลบเราออกแน่นอนค่ะ
ของเราเคยไม่เข้า 1-2 เดือน ก็ยังสามารถเข้าได้
นอกเสียจากว่าเราลืมรหัสผ่าน ก็ไม่แน่นะคะ ^^
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปยังรายบอร์ด