กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน On the Beach ไปทะเลกันดีกว่า [[+เปลี่ยนรูปได้+ โทนสีฟ้าขาว]]

วันนี้แนทแจก Hi5 Skin On the Beach ไปทะเลกันดีกว่า
ในส่วนของเนื้อหาใน Main หลัก มีให้เลือกอยู่ 2 แบบ
แบบทั้งมีรูปอยู่แล้ว ดังตัวอย่าง
และแบบไม่มีรูป เหมาะสำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการใส่รูปส่วนตัว
หากเพื่อนๆ อยากใส่รูปที่ตัวเองชอบ ก็สามารถเปลี่ยนเองได้เลยนะคะ

ใครอยากใส่รูปส่วนตัวแต่ทำไม่เป็น ก็แวะไปโพสรูปส่วนตัวที่
>>> กระทู้นี้นะคะ <<<
พร้อมทั้งแนบลิ้งกระทู้สกินด้วยนะ

หวังว่าคงถูกใจเพื่อนๆ  นะคะ
แล้วชอบหรือไม่ชอบ ก็ช่วยกันเม้นหน่อยนะ จะได้นำไปปรับปรุงในสกินชิ้นต่อไป
สกินชิ้นนี้ก็ยังคงเป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

ไม่อนุญาตให้ไปแจกต่อที่อื่นนะจ๊ะ
ขอความร่วมมือเพื่อนๆ
อย่าได้นำสกินจาก Hi5thai ส่งไปยัง Hi5 นะ
หากเพื่อนๆ อยากให้มีสกินออกใหม่อย่างสม่ำเสมอ

ดูผลงานสกินทั้งหมด : คลิก!!!
หากสกินมีปัญหา แจ้งได้ : คลิกกระทู้นี้นะคะ!!! หรือ คลิก Hi5!!!
วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!
วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

แถม!!! ชิ้นที่ 2 About Me ใส่รูปเอง
[[ โพสติชมก่อนนะจ๊ะ ถึงจะได้ไป ]]

เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

สวยมากครับ
แล้วถ้าใส่รูปไม่เป็นอ่ะ

พี่แนทใส่ให้ได้ป่ะอ่ะ
แล้วถ้าใส่รูปไม่เป็นอ่ะ

พี่แนทใส่ให้ได้ป่ะอ่ะ ...
หวานใจยัยตัวแสบ โพสต์เมื่อ 30-10-2010 08:07

แหมๆๆ คุณน้องไม่ได้อ่านข้างบนเลยใช่ไมค่ะ งั้นก็ย้ำกันอีกรอบละกันนะ

ใครอยากใส่รูปส่วนตัวแต่ทำไม่เป็น ก็แวะไปโพสรูปส่วนตัวที่
>>> กระทู้นี้นะคะ <<<
พร้อมทั้งแนบลิ้งกระทู้สกินด้วยนะ
สวยมากเลยๆ
สวยมากๆ คร้าบบ~ ขอบคุณครับ
เริ่ดที่สุด --
สดใสจังค่ะ
เห็นแล้วอยากไปทะเลเลยอ่ะ
55555555555ดอดดด55555555555555+
1

จำนวน

• Toontowjung

สวย ค่ะ สวย มาก ชอบ ๆ ๆ ๆ
ชอบค่ะ ขอด้วยคนนะคะ
สดใสมากๆ เรยค่า ^O^
ชอบคะสวย
ขอบ ใจ นะจร้า

สวย ดีๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด