กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สถิติโลกตามเวลาจริง

ณ. เวลา 5.00 AM ของ วันที่ 20 ตุลาคม 2553

@ CARE ?
+..POOKLOOK'
+..KITTED>

ประชากรโลก

ประชากรโลก ณ ขณะนี้ 6.8 พันล้าน คน

ปีนี้มีเด็กเกิดใหม่  111 ล้าน คน

วันนี้มีเด็กเกิดใหม  8 หมื่น คน

ปีนี้มีผู้เสียชีวิต 48 ล้าน คน

วันนี้มีผู้เสียชีวิต 3.5 หมื่น คน

จำนวนประชากรสุทธิของวันนี้  4.5 หมื่นคน

ที่บอกไปนี้ ก็เป็นแค่ประมาณ !!

+. อยากทราบของจริง คลิก มีให้ดูมากมาย - ลองเข้าไปดู ตัวเลขยังเคลื่อนไปเรื่อยๆ  ? >WorldOmaterS

ขอขอบคุณ WORLDOMATERS สำหรับข้อมูลดี

ลองไปนั่งดูจิ คนตาย ทุก ๆ วิ เลย เฮอะ ๆ
โห ๆ
ขนาดนั้นเลยหรอ ๆ

ง่ะ ตายไปเยอะจัง
ขอบคุณสำหรับความรู้นะครับ
แต่น่าจะเป็นเปลี่ยนฟอนต์แล้วก็ เพิ่มขนาดตัวอักษรซักนิดนึงจะได้มองเห็นชัดๆฮะ
^^
เกิด ตาย นาทีละมิใช่น้อย

ภาวนา อย่าให้เป็นเรา อิอิ
ขอบคุณสำหรับความรู้  แต่น้อยไปไหมค่ะ
ให้มันได้ขนาดนั้นสิค่ะ
ขอบคุณนะค่ะ เป็นความรู้อีกแบบหนึ่ง
(=___=)  คือ . .. เนื้อหามันยังตึ๊บๆ อยู่นะ
อยากรุมะไหร่ ลูกจิมาเกิด --
ตัวเล็กไป อ่านไม่ค่อยออก   
วัน ๆ หนึ่ง เยอะจัดเลย คนเกิดอ่า
วันเดียวเกิดเรื่องขนาดนี้เลยอ่ะสุดยอดเยอะมากๆ
กลับไปยังรายบอร์ด