กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน -โดนัท แบบน่ารักๆ- [[สีขาวหวานๆ ]]

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

ก้ ะ ส ว ย ดี
น่ารักจังเลย สวยๆ
ดังกิ้น โฮะๆๆ -.,-
หว๊าน หวาน อยากกิน ๆ
ชอบ

อยากกินจังเลย

555+
fffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
1

จำนวน

• siriruedee

สวยมากค่ะ ชอบ^^
น่ารักดีคร่ะ เริ่ด ๆ --
งามได้อีก ^^
สวย คั๊บๆๆ ว้าวๆๆๆๆ
1

จำนวน

น่ารักอ่ะ....................................
1

จำนวน

สวยอ่า มากมาย
สวยมากคะ ขอบคุณนะคะ
สวยมากๆเลยคับ
กลับไปยังรายบอร์ด