กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน สายฝนแบบเหงาๆ [[ โทนขาวดำ]]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16-10-2010 20:32 โดย yo_mod

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สกินเหงาๆ สวยจังค่ะ
ก้อสวยไปอีกแบบอ่ะ ^^
ชอบค่ะ ดูดีแบบเรียบๆ
สวยดีค่ะ สีดำด้วย
ชอบ
สวยที่สุด ในโลกเลย
อิโพสที่สี่ มีตาไม่ีมีแวว ใครบอกเรียบ ๆ ย่ะ
ออกจิหรูและดูดี =_=
รอมานาน ในที่สุดก้อเอามาลง ขอบคุณคร่ะเจ๊ -0-
ง่ะ

สวยจัง
อยากทำสกินเก่งๆได้แบบพี่โยมั่ง
สวยดีครับ ^^
สวยค่ะอันนี้
สวยมากมายคับ
สวยค่า
ชอบๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

สวยมากๆเลยค่ะ
สวยแบบเหงาจังเลย
สวมากๆเลคะ
กลับไปยังรายบอร์ด