กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

-█-█-█ (อัพใหม่ๆ)แชทรูมส่วนตัว เหอๆ (ซ้ำกะขออภัย) █-█-█-

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13-10-2010 20:23 โดย 9nerriine

วันนี้มาบอกการทำห้องแชทส่วนตัวครับ    คุยได้1-1เหมือนMSN
คนอื่นจะเห็นข้อฟามเฉพาะของเราที่เราตอบ แต่จาไม่เห็นของชาวบ้าน(เหมือนจะเท่   ลองๆ)

• หน้าตารูปร่างหรือคลิกเข้าไปดู ^^

เห็นรูปร่างโปรแกรมและ ลองทำเลยดีก่าๆ
1.เข้าลิ้งค์มาตามนี้เลยครับ
กดแล้วกดเลือกตามรูป

2.กดตามรูป

3.มาถึงขั้นตอนการใส่รายละเอียดตกแต่งเจ้าหน้าตาแชทของเรา ใส่ให้ยับๆ แล้วกดต่อไปเลยครับ

4.ในส่วนนี้เป็นการกรอกรายละเอียดการเป็นเจ้าของห้องแชทนี้สำหรับครัยที่ยังไม่มีแอคเค๊าหั้ยกรอกใหม่ได้เลยครับ

5.อ่ะเสร็จแล้ว ห้องแชทเรา เอาโค๊ดไปแปะใน hiได้เลยครับ

ขอให้สนุกกับของเล่นใหม่ และขออภัยสำหรับรูปเพราะเก็บไว้นานเก่าไปหน่อย คริๆ มีปัญหาอ่ะไรไปคุยกันได้ที่ hi5ผมเอง ออนบ่อย(ตอบไม่บ่อย 55+)

อ้าวโพสซ้ำตะเองเดวก็โดน
*0* ยังไงหรอคร๊าฟ
ไหนอ่ะเว็บ
กลับไปยังรายบอร์ด