กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เอานิยามคำว่าเพื่อนมาฝากกันคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2-10-2010 19:53 โดย kimeji

ไม่รู้ว่าเคยเหนกันรึยังนะคับ

เพื่อนหิว ==>> กุพาไปกิน
เพื่อนบิน ==>> กุแห่ไปรับ
เพื่อนหลับ ==>> กุก้อปลุก
เพื่อนอยากสนุก ==>> กุจัดห้ายย
เพื่อนอยากไปไหน ==>> กุไปหมด
เพื่อนบอกให้ซัด ==>> จัดไปมิดไม
เพื่อนบอกให้จัด ==>> กุโทรจิก
เพื่อนบอก home sick ==>> กุปลอปใจ
เพื่อนอยากแดนซ์เมื่อไหร่ ==>> กุจองโต๊ะ
เพื่อนกุโคตรโก๊ะ ==>> กุโก๊ะพอกันนนน
เพื่อนบอกเบื่อมัน ==>> กุเบื่อด้วย
เพื่อนบอกกุซวย ==>> กุก้อซวยกะมัน
เพื่อนกุรักกัน ==>> กุสนับสนุน (555)
เพื่อนกุหมกมุ่น ==>> กุเตือนสติ (ไม่ได้)
เพื่อนบอกไม่ใจ ==>> กุใจกว่า
เพื่อนบอกมันบ้า ==>> กุว่าบ้าผู้หญิง
เพื่อนกุเรียบร้อย ==>> กุคอยยุ
เพื่อนชอบกินจุ ==>> กุบอกสบาย
เพื่อนชอบมาสาย ==>> กุสุดท้ายตลอด
เพื่อนหาที่จอด ==>> กุซ้อนคัน
เพื่อนบอกอย่าเลย ==>> กุไม่กลัว
เพื่อนไปไหนไม่ชัวร์ ==>> กุ stand by
เพื่อนบอกจะ บุค ไว้ ==>> กุโอเค
เพื่อนอยากกิน MK ==>> กุสั่งเป็ด
เพื่อนยังทำงานไม่เสร็จ ==>> กุรอได้
เพื่อนเป็นคุณนาย ==>> กุก้อพอรู้
เพื่อนอยากกิน yuu ==>> กูรู้เจอที่ไหน
เพื่อนโทรไม่รับ ==>> กุหลับอยู่
เพื่อนบอกกุรู้ ==>> กุโทรกลับ
เพื่อนกุเมาหลับ ==>> กุขับรถ
เพื่อนบอกปวดตด ==>> กุตามสบาย
เพื่อนจับจดอิ๊อ๋าย ==>> กุส่ายหัว
เพื่อนบอกปวดหัว ==>> กุกลัวมันตาย
เพื่อนบอกมีเรื่อง ==>> จัดไปกุสู้ตาย
เพื่อนบอกกุโดนแล้ว==>> กุสลบคาติง
เพื่อนแม่มกลัวเลือด ==>> ช่างมึงกุไม่กลัว
เพื่อนบอกรักแมว ==>> กุรักหมาแถวเนี้ย (555 แฟนตบ)
เพื่อนอยากกินปลาทู ==>> กุแกะไห้ได้
เพื่อนกุอยากตาย ==>> โอเค ไปตายคนเดียว

หวังว่าคงชอบกันนะคับ

1

จำนวน

มันไม่ค่อยมีสีสันนะครับ ถ้าเติมสีกับรูปภาพจะสวยขึ้นนะครับ
ขอบคุณมาห ครับ แต่ไม่ รู้ จะลงรูป อะไรให้ มัน เข้า กัน

^^

อันสุดท้าย 55.
กับแฟนตบ น่ารัก ><
^^  อ่า ขอบ คุง คัฟ
อิอิ
1

จำนวน

ตอบกลับ 6# zaza_55

แระ ก้ ม่าย บอก น๊ๅ

ตก กะ จาย หมด ^^

อยู่ แถว ใหน เอ่ยย
จัยมากครับ