กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ข้อตกลง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30-9-2010 12:03 โดย ต้อคับ

ข้อตกลงของเจ้าบ่าวเจ้าสาวคู่หนึ่ง

หลังจากส่งตัวเข้าห้องหอแล้ว..ฝ่ายเจ้าบ่าวต้องการแสดงความเป็นผู้นำครอบครัว..และต้องการให้ตัวเองเป็นคนสำคัญจึงบอกกับเจ้าสาวว่า

เจ้าบ่าว  : เอาละที่รักในเมื่อเราจะใช้ชีวิตคู่ด้วยกันแล้ว  ฉันมีเรื่องต้องทำข้อตกลงกับเธอ
         1.ชีวิตฉันจะยังเป็นอิสระเหมือนเดิมทุกอย่าง

เจ้าสาว : ตกลง
เจ้าบ่าว : 2.ฉันเป็นผู้บริหารเงินเดือนของฉันเอง
เจ้าสาว : ตกลง
เจ้าบ่าว : 3.ฉันจะเที่ยวเตร่ กลับบ้านเวลาไหนก็ได้
เจ้าสาว : ตกลงฉันก็มีเรื่องต้องทำข้อตกลงกับเธอเหมือนกัน
          1.ชีวิตฉันจะยังเป็นอิสระเหมือนเดิมทุกอย่าง
เจ้าบ่าว : ตกลง
เจ้าสาว : 2.คุณต้องรับภาระค่าใช้จ่ายในครอบครัว
เจ้าบ่าว : ตกลง
เจ้าสาว : 3.ต้องมีเซ็กซ์ที่บ้านนี้ทุกวันตอน 2 ทุ่มครึ่งไม่ว่าคุณจะอยู่หรือไม่ก็ตาม
เจ้าบ่าว :
ข้อตกลงเจ้าสาวเด็ดมากโดยฌฉพาะข้อสุ๊ดท้ายเนี่ย 55.
ง่า ถ้าเจ้าบ่าวไม่อยุ่ แล้วจิมีกะเสากลางบ้านรึไงคร่ะ
เจ้าสาวปัญญาอ่อน
ข้อสุดท้ายของเจ้าสาว ซีดเลยเจ้าบ่าว
อิอิ เจ้าสาวก็คิดได้นะ
อิอิ
คิดได้เนอะ 55.
ข้อสุดท้ายสุดยอด 55+
โดนเจ้าสาวเอาคืน
กลับไปยังรายบอร์ด