กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่วุด-- เหลือตำแหน่งคนดูดส้วมเอาไหม

พี่เกี้ยว--  ใครจะไปเป็นยามเฝ้าบ้านพี่หา
แกอ่ะ เปนยามก้อหรูและ
โอย ไม่ไหว ง่วงวุ้ย
555หลานกิ่งเป็นยามบ้านยายเกี้ยวระวังติดเชื่อนะเจ้าของบ้านต๊องหนักด้วยนะ555
พี่เกี้ยว- - ปัญญาอ่อน - -''

ลุงสม- - พี่เกี้ยวสิต้องเป็นยามเฝ้าบ้านหนูเพราะหนูบอบบางเป็นนางเอก
นางเอกไร หน้าบวมยังกะถังขรี้ =_=
ไม่เอาอ่ะ
ไม่อยากสร้าง
ขี้เกียดดูแล -_-'
ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ น้องกิ่ง ^^
พี่เกี้ยว--บ้านพี่ยังขี้ใส่ถังอยู่หรอ- -+

พี่ตุ่น--ดูแลให้ฟรีเอาป่ะXD

newsayhi --ยินดีที่ได้รู้จักค่า^^
คู่นี้นะสนุกทุกที่ๆมีเฮเลยนะ555
หลานกิ่งนอนดึกตื่นยังหลาน
ป่าว แบบหน้าแกโบราณอ่ะ
ถังขรี้อ่ะ เก็ตยังย่ะ -*-
แวะมาทักทายเหงเค้าบอกว่า

เจ้าของบ้านนี้ปัญญาอ่อนอ่ะ

555+
จิงหรอคะพี่แม่มด ด ?
พี่เกี้ยว- -ไม่รุไม่เคยเห็น ถังขี้ไรไม่ได้เป็นคนโบราณเหมือนพี่นิ --

พี่กิฟ- - ใครบอกพี่ค่ะจิสับให้เหลือสองท่อน

พี่เขม- - อย่าไปฟังนะกิ่งโดนใส่ร้าย

ลุงสม- - พี่เกี้ยวเริ่มก่อนนิค่ะมาว่าหนูหน้าบวม --;
อุ๊ย ต๊าย พี่กิ๊ฟรุความจริงได้ไง ว่ามานปานยาอ่อน o.o
ยัยเขมเชื่อเหอะ อ่อนมาก ถึง มากกากเลยแหละ เจ้าของบ้านนี้อ่ะ
ฟรีพันปีก้อไม่เอาอ่ะ
เจ้เกี้ยวย้ายมาบ้านนี้เรยมั้ย?
กลับไปยังรายบอร์ด