กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ้ง ชื่อ ID พร้อมชื่อเล่นที่อยากให้เรียก : nonkmaynaka (น้องเมย์)
สมัครสมาชิกเมื่อใด : 15-1-2009
รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน : ระเห เร่ร่อนท่องเวปจนเจอเวปนี้ค่ะ
เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง  : ก็รู้สึกดีใจอย่างมากค่ะ
ทุกคนที่นี่เป็นกันเองไม่ถือดัวจนเกินไป ได้รับความรู้มากมาย และ ความมีน้ำใจค่ะ
อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง : แค่ hi5thai เป็นแบบนี้ต่อไปก็ดีใจแล้วค่ะ
1

จำนวน

• llPinkyll

กลับไปยังรายบอร์ด