กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชาว Hi5thai แวะเข้ามาแนะนำตัวกันหน่อยนะ

ยินดีต้อนรับ เพื่อนๆ ทุกคน สู่ ครอบครัว Hi5thai.com

บ้านหลังนี้ ได้รับความอบอุ่นจากเพื่อนๆ เพิ่มขึ้นทุกวัน

เพราะว่าความรักความอบอุ่นที่เกิดขึ้นนั้น

เกิดจากเพื่อนๆ ทุกคน ร่วมใจกัน ดูแลบ้านหลังนี้

เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยภายในบ้าน

ก่อนอื่น ต้องศึกษาระเบียบที่ต้องใช้ร่วมกัน

หากมีความต้องการรู้จักเพื่อนๆ เพิ่มขึ้น ก็ต้องแวะไปโพสหาเพื่อน

เมื่อเข้ามาแล้ว งง กับการใช้งานภายในเวป ก็ต้องแวะศึกษาหรือสอบถาม

อยากได้ Hi5 Skin หรือ ของตกแต่ง hi5 ต้องแวะ

พบปัญหาการใช้งาน Code Hi5 และโปรแกรมตกแต่ง ศึกษาและสอบถาม

5 กลยุทธ์ หาเงิน Zenny ง่าย-ง่าย ต้องแวะ

พบปัญหาการใช้งานบอร์ด Hi5thai แจ้ง

อ้าว!!! ไหนๆ ก็แวะเข้ามาแล้ว ก็ต้องแนะนำตัวกันหน่อยนะ

สิ่งที่ต้องระบุ ในการโพสแนะนำตัว

แจ้ง ชื่อ ID พร้อมชื่อเล่นที่อยากให้เรียก

สมัครสมาชิกเมื่อใด

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง

เพื่อนๆ คงได้มอบและรับความรัก ความอบอุ่น และความรู้สึกดี แก่ทุกคนในครอบครัว Hi5thai.com

และหวังไว้เสมอว่า ครอบครัว Hi5thai.com อบอุ่นแบบนี้เสมอและตลอดไป

ขอบคุณนะคะ

1

จำนวน

ชื่อ ID koravic11

ชื่อเล่น เพียวนะครับ

สมัครสมาชิกเมื่อ6/8/2010

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน เพื่อนๆแนะนำมาทางHi5ครับ

ผมอยากขอบคุณ hi5thai เป็นอย่างมากๆเลยนะครับ เพราะให้ความรู้ เกี่ยวกับวิธีทำรูป

และก้อมีพี่ๆบ้างคนช่วยทำรูปน่ารัก+เท่ให้ผมอีก ผมอย่างขอบคุณจากใจครับ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ แพตตี้  ไอดี อะฮิอะฮิ
สมัครตอน เอ่อ 13/1/2009
รู้จักที่นี้ ตอนชะแว๊บมาดูสกิน
มาที่นี้ .. ได้เพื่อน ได้เจอกับความแปลกใหม่ ได้เรียนรู้เรื่องโปรแกรม
ได้เจอเรื่องที่ไม่เคยเจอ (+555) ได้รับความไว้ใจ และหน้าที่ให้ทำงาน
ก็ เป็นบ้านหลังหนึ่งที่ทำให้เราสนุกทุกวัน  หายไปนานๆ ก็เริ่มขาดไม่ได้ ^^
1

จำนวน

• llPinkyll

User : Zoneme    NickName : Copter(คอปเตอร์)
สมัครวันใดวันหนึ่งในปี่นี้ อิอิ
รู้จักจาก ไวรัสชั่น ... แต่นอนนี้ล่มละ กลายเป้น ซอยยิก(ซอยกิ๊ก)
โอ๊ย เข้ามาละรู้สึก หนาวเย๊น *-*
อยากให้ ไฮไฟว์ไทย อัพเวอร์ชั้นเป็น ดิสคัทเอ๊กซ์ หนึ่ง สักที  ละ ก๊จัดกิจกรรมเยอะ ๆ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ ไอดี [bum]  ชื่อเล่น บุ๋ม ค่ะ

สมัครสมาชิก 5/7/2010

รู้จักเวปนี้จาก...มีคนแนะนำมาให้ลองเล่นดูนะคะ เลยลองสมัครดู

เข้ามาที่นี้ ก่อได้รุ้จักเพื่อนๆๆเยอะแยะ ทีมงานที่น่ารักค่ะ มีไรกะให้คำแนะนำได้ตลอด

ได้มีข่าวสาร รูปภาพต่างๆ ให้ได้อ่านให้ดูกันตลอด มีสกินสวยๆให้ใช้กัน

1

จำนวน

• llPinkyll

ID ปอปลา_ตา_กลม
สมัครเมื่อไม่นาน ในปีนี้
รู้จักจากสกินที่เพื่อนใช้เลยเข้ามาดู
ได้รูปภาพต่างๆ สกินสวยๆ มากมาย
1

จำนวน

• llPinkyll

ID evil1145

ชื่อเล่น LEPF

สมักตอนไหนไม่รู้อะครับจำไม่ได้นานมากมายละแต่ไม่ค่อยได้ออน

ที่รู้จักเพราะเพื่อนแนะนำให้ครับ

ผมรู้สึกดีกับเว็บนี้นะครับ

มีอะไรเยอะแยะมากมายให้เล่น

ถ้ามีเวลาว่างหรือไม่มีอะไรผมก็จะมาหาอะไรทำในนี้

แล้วก็มานั่งดูคนอื่นคุยกันสนุกดีครับ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อกิ่งค่ะ

IDsiriruedee

สมัคสมาชิก3-7-2010

รู้จักhi5thaiก็เข้ามาดูสกินค่ะ^^

รู้สึกอบอุ่นและมีเพื่อนใหม่เยอะเลยค่ะ  
มีเรื่องแปลกๆใหม่ๆมีคนมากมายมาชุมนุม

ตอนนี้อยากให้กล่องแชทกลับมาอ่ะค่ะ-_-;
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ มลเทียน บุญเกิด
monthain
มารายงานตัวแล้วครับ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อต้อม ครับ พึ่งเข้าครั้งแรกครับ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อซาซ่า
ID  : zaza_55

สมัคสมาชิก23/02/2553

เพื่อนแนะนำ

อยากให้hi5thaiรู้จักแก่คนไทยทั่วประเทศ
1

จำนวน

• llPinkyll

ID  » Khem_ka
ชื่อเล่น  » เขม .. หรือเรียกตัวแสบ ตัวป่วนก้ะด้ายคะ ^^
สมัครสมาชิกวันที่ » 16/08/2008 เก่าแร้วคะ 555.
รู้จักไฮไทยจาก » สกินไฮเพื่อนอ่ะคะ อิอิ
รู้สึกงัย ? » ตอนเข้ามาช่วงแรก ๆก้อไม่ได้คิดไรอ่ะคะ ก้ะเข้ามาเพื่อแค่เอาของไปแต่ งไฮเจ๋ย ๆคะ แต่พอได้เข้าไปคุยในแชท ความรู้สึกก้อเปลี่ยนไป เหมือนบ้านหลังนี้มีไรอีกเยอะแยะ ที่มากก่าของแต่งไฮอ่ะคะ มีทั้งเพื่อน พี่น้อง ครอบครัว ควาบอบอุ่น .. แระอีกหลาย ๆอย่างคะ
ปรับปรุง » สำหรับเขมมีปัญหาเดวคะ คือวิทยุ เปนรัยไม่รู้อ่ะคะ มันสะดุดตลอดเรย ยอ่ะคะ :'((

1

จำนวน

• llPinkyll

ID : Auto-69

สมัครสมาชิกเมื่ิอ : 20-12-2008

รู้จักจากเพื่อนที่เล่น Hi5 ครับ

รู้สึกดีมากครับที่ได้รู้จักบ้านหลังนี้ ชอบครับ(ไม่ได้เข้ามานานแล้วครับ งานเยอะมาก)แต้ก็คิดถึงทุกคนครับ

ปรับปรุงเหมือนกับน้องเขมอ่า อาการเดียวกันครับ
1

จำนวน

• llPinkyll

RE: ชาว Hi5thai แวะเข้ามาแนะนำตัวกันหน่อยนะ

ชื่อ ID kimeji  (บูม) คับ
สมัครสมาชิกเมื่อ 01/10/10 (8 ชม. ที่ แล้วครับ)

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน ?

พอดีผมเข้ามาหาโค้ด hi5 อ่ะคับ แล้ว ก้ เหน

ลิ้งค์ น่า สนใจหลาย อัน เลย คลิกเข้าไป ดูอ่ะ คับ สรุปคือ ไม่เอา ละคับโค้ด hi5 เล่นนี่แหละคับ

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง  ?

= ก้สนุกดีนะคับ เล่น เพลินๆ ดี

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง  ?

=ก้คือ ตอน เข้า มา เล่นใหม่ๆมันออก งงๆ นิด นึง อ่า คับ

คงไม่ ต้อง ปรับ ปรุง อะไรละล่ะคับ ขอ ขอบคุณทีมงานHi5thaiที่ทำเว็ปสนุกๆให้ได้เล่นกันนะคับ

ขอบคุณมากคับ
1

จำนวน

• llPinkyll

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1-10-2010 15:02 โดย Oo__อากาศ__oO

ID : Oo__อากาศ__oO

รู้จักตอนที่อยู่ที่บ้านผมนี่เเหละ ผมรู้ว่าเวบนี้ให้สาระดีก็เลยมาสมัคร

รู้สึกดีใจที่ได้เเบ่งปันความรู้ให้คนอื่นๆ  

ส่วนการปรับปรุงน่าจะขอให้ Hi5thai มีตำเเหน่งครูประจำวิชา เช่น คณิต สังคม ไทย อังกฤษ ฯลฯ พวกนี้เพราะเวบนี้ให้ความรู้เยอะ เเละก็บอร์ดประจำวิชาด้วยนะครับ

1-10-2010 15:01

1

จำนวน

• llPinkyll

กลับไปยังรายบอร์ด