กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีๆ
ผู้หญิงลั้ลล้า ตอบกลับ 10# tom24oiw
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2-4-2011 12:22 โดย น้ำไส

สวัดดี  เราน้ำไส
อยู่ อุดร
อยากหาเพื่อนคุยจัง
ชื่อ ID 「The เวร²」✓ลุ๊กมิ้นนี่' → เย็ดโชว์ SositY ← ★ ★ By ณ๊องเบญนี่ สตรีติดโด๊ะ

ชื่อเล่น มิ้นนี่ค่ะ

สมัครสมาชิกเมื่อ จำม้ะได้ง่้า

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน ก็เปิดไปเปิดว่ามาเจอเจ้าhi5นี่แหละค่ะ

ก็ขอบคุนhi5ที่ให้วคามบันเทิงนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24-6-2011 00:03 โดย IamPeePo

User Name : IamPeePo

ชื่อเล่น : ปีโป้

สมัครสมาชิก : 23-06-54
รู้จัก hi5 Thai : ก็ถามพี่กรูพี่นี้แหล่ะ (Google)
ความในใจ : Love Hi5 Thai มากมาย เพราะไม่ต้องอยู่กะพี่เบิร์ดอีกต่อไป ฮ่าๆๆ Hi5 Thai จงเจริญ
อยากให้ hi5 Thai ปรับปรุงอะไรน่ะเหรอ ไม่รู้เหมือนกันจิครับ เพราะว่า "สุดยอดอยู่แว้ว.ว.. !!!"

1

จำนวน

• zaza_55

ID:sippothai
ชื่อเล่น หม่อนจ้า
รู้จักhi5จากเพื่อนจ้า
รู้สึกยังงัย ...คิดไม่ออกอ่ะ
ไม่ต้องปรับปรุงอะยัยก็ได้ ดีอยู่แว้ว
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24-9-2011 16:55 โดย Nappa_Jubpii

ID : Nappa_Jubpii

เรียก : ฟร๊องค์ ละกันเน๊อะ !

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน :
จากเว็บต่าง ๆ อ่าค่ะ ! เห็นโพสต์ไว้ว่า มีสกิน hi5 แล้วก็โค้ดต่าง ๆ
อะไรแบบนี้.. สนใจ เลยสมัครอ่าค่ะ

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง :
ก็รู้สึกสนุกค่ะ ! อบอุ่นดี มีสาระด้วย แถมมีประโยชน์มากมาย

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง :
เอ่อ.. ! ขอคิดก่อน ^ ^
ID-PIRIN_PEPPER ชื่อที่ให้เรียก-เปปเปอร์,เปอร์,พิริน
สมัครเอวัน-2ตุลาคม 2554
รู้จักที่เพื่อนในEQบอกวิธีทำโฟโต้ช็อปน่ะค่ะ
รู้สึกดีใจที่จะมีเพื่อน
อยากให้ปรับปรุง-แค่นี้ก็ดีแล้วค่ะ
หวัดดีเพื่อนคะมิ้นนะคะ
ตอบกลับ 61# NanBeim

หวัดดี
buney ครับ ใหม่สด ตอนนี้เลยครับ
วัดดีกัฟ

ป๋มเช่อแพมน่ะกัฟ
ID lovededo
ชื่อ พิ้ง นะคะ ^^
สมัคนานมากเเล้วล่ะค่ะเเต่ไม่ได้เข้าบ่อย
รู้จักกับเพื่อนค่ะ เพื่อนเป็นคนเเนะนำ ฮ่าๆ ก็ชอบเข้าเว็ปอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ
ละก็รู้สึกดีนะคะที่ได้มาอยู่ สนุกดีค่ะ มีอะไรให้เข้าดูเยอะเเยะเล้ย !!!
เเล้วก็ ไม่ต้องปรับปรุงเเล้วล่ะค่ะ เพอเฟ็ค ทุกอย่างเเล้วค่ะ ^^ !!
ขออนุญาตโพสค่ะ ขอแนะนำ ดูดวงบน เฟคบุ๊ค กับยิปซีเฮร่่า
ง่าย ๆ แค่ พิมพ์คำว่า "ดูดวงรายวัน กับ Gypsy Hera" ใน facebook ในช่องค้นหาด้านบน ก็เจอแล้ว
แล้วกดไปที่แอพลิเคชั่นในหน้าเพจน่ะจ๊ะ เล่นและทดสอบความแม่นในทุก ๆ วันได้เลยจ้า
กด ถูกใจกันด้วยน่ะค่ะ ตามลิงค์นี้ http://goo.gl/4NrOf
ID : jiitamin

เรียก : จีจี้ค่ะ

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน :
รู้จักมานานแล้วค่ะ ^^ กลัวจำกันไม่ได้

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง :
รู้สึกอบอุ่น เหมือนเป็นครอบครัว

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง :
กลับมาออนกันเยอะๆน้อ
กลับไปยังรายบอร์ด