กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14-12-2010 12:04 โดย หนูเค็มคับ

แจ้ง ชื่อ ID พร้อมชื่อเล่นที่อยากให้เรียก : หนูเค็มคับ (นุ่นจ้า)
สมัครสมาชิกเมื่อใด : 8-11-2008
รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน : เพื่อนพาหาสกินคะ
เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง  : ดีใจนะคะ เพื่อนๆพี่ๆที่นี่ต้อนรับได้ดีมากๆๆ ทีมงานก็ใจดีด้วย มีกิจกรรมให้เล่น
ไม่เบื่อและก็ไม่เหงาด้วย
อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง : เป็นแบบนี้ต่อไปก็พอคะ
1

จำนวน

• llPinkyll

id  suvita2532
ชื่อ  ตา
สมัครเมื่อ  17 -12- 532
รู้จักทาง  google
อยากจะลองเล่นดู เห็นเว็บมีกิจกรรมเยอะ  
อยากให้ปรับปรุงมีเพลง หนัง  การ์ตูน  เสริมสักนิด
1

จำนวน

• llPinkyll

ID : Farrow_me

รู้จักตอนที่อยากจะสร้างท็อปเสริมค่ะ

รู้สึกดีเพราะให้ความรู้เยอะดี  

คงไม่ต้องปรับปรุงแล้วค่ะ ดีมากแล้วค่ะ
1

จำนวน

• llPinkyll

ID :: earnrutjira
ชื่อเล่น :: เอิร์น ค่ะ !~
สมัคร :: 30 - 12 - 2010
ตอนแรกก็เข้ามาหา้ข้อมูลเล่น ๆ อ่ะค่ะ ทีนี้พอเห็นเว็บไซต์ ีความน่าสนใจดี ก็เลยลองสมัครดูน่ะค่ะ พอเข้ามาแล้ว ก็รู้สึกอบอุ่นอ่ะค่ะ เหมือนได้เพื่อน ๆ เพิ่มขึ้น ส่วนตัวเว็บไซต์ก้คงไม่ต้องปรับปรุงอะไรแล้วล่ะค่ะ เพราะตอนเนี้ย ก้โอแล้ว ว ^ ^ '

_____________ เอิร์น ก้เพิ่งสมัครยังไงก้ฝากเนื้อฝากตัวด้วย นะคะ ^ 0 ^ _____________
1

จำนวน

• llPinkyll

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1-1-2011 22:25 โดย alohaangel

น้องใหม่รายงานตัวนะคะ

ID  alohaangel ค่ะ

รู้จัก Hi5thai.com........ จากเวป อากู๋

ของแจกมากมาย ของสวยๆก็เยอะ เวลาเห็นคนแบ่งปันกัน รู้สึกอิ่มใจ  i17

ขอให้ Hi5thai.com สร้างสรรค์ผลงานดีๆ และอยู่คู่เด็กไทยแนวๆ ตลอดไปนะคร้า

.....ชอบทำพื้นหลังแจกเพื่อนๆ น้องๆ เห็นเค้าชอบแล้วมีความสุขคร้า

**เพิ่มเติมข้อมูลค่ะ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ>> เบนซ์
ID>> K-on
สมัครสมาชิก>>29-12-2010
รู้จัก Hi5 Thai!ด้วยใคร>>ด้วยตัวเองค้า
รู้สึกงัย>>ตอนเข้ามาช่วงแรกๆ ก้ออยากลองเล่นแชทดู เพราะ ไม่มีเพื่อน ออนมาสักที
แต่ตอนนี้หนูชอบเว็บนี้จิงๆค้า
ควรปรับปรุคเรื่อง>>ควรปรับปรุงเรื่องสีสันของเว้บอะ ค้าพอไม่ปรับปรุงก้อไม่น่าสนใจอะค้า
1

จำนวน

• llPinkyll

ดีจ้า
ชื่อรายจ้า
1

จำนวน

• llPinkyll

สวัสดีคราฟ
ชื่อพิเรนจริงๆคราฟ  เรียกเฟรมก็ได้
ยินดีที่รู้จักคราฟ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25-1-2011 10:59 โดย idoldolly

ชื่อ>>ตุ๊กตา

ID>> idoldolly

สมัครสมาชิก>> วันที่  3 เดือน มิถุนายน ปีคศ. 2008 รึว่าปีพศ. 2551

รู้จัก Hi5 Thai!ด้วยใคร>> ตัวเอง

รู้สึกงัย>> ก้อดีอ่ะค่ะ

ควรปรับปรุงเรื่อง>> สกินต้องทำออกมาเยอะกว่านี้นะคะ
ID : orawee123

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน : จากตอนหาของแต่งไฮจ้า

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง : รู้สึกดี และได้เรียนรู้อะไรมากกว่าอยู่เฉย ๆ

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง : สีสันของเว็ปอ่ะจ้ะ
ชื่อเล่น>>ทับทิมค่ะ
ID>>wertiam
สมัครสมาชิกเมื่อ>> 13/02/2011
รู้จักเว็บนี้จาก...เพื่อนแนะนำให้สมัครค่ะ
นี่เข้าเว็บนี้ครั้งแรกค่ะ
นู๋ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13-2-2011 13:29 โดย wertiam

ชื่อเล่น>>ทับทิมค่ะ
ID>>wertiam
สมัครสมาชิกเมื่อ>> 13/02/2011
รู้จักเว็บนี้จาก...เพื่อนแนะนำให้สมัครค่ะ
นี่เข้าเว็บนี้ครั้งแรกค่ะ
นู๋ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
สิ่งที่ต้องระบุ ในการโพสแนะนำตัว

แจ้ง ชื่อ ID พร้อมชื่อเล่นที่อยากให้เรียก:nook_sone ชื่อเล่น นุ้ก ค่ะ

สมัครสมาชิกเมื่อใด:วันนี้เอง

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน:ที่จริงรู้จักนานแล้วค่ะ แต่พึ่งสมัครสมาชิก

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง:ดูเฮฮาและก็ดูอบอุ่นดีค่ะ

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง:ทุกวันนี้ก็ดีอยู่แล้วค่ะ
สวัสดีครับ
ผมชื่อ หนุน  น่ะครับ
ตอนนี้อายุ14ปีครับ
ID fangsun

สมัครเมื่อ10นาทีที่ผ่านมา ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ ยังงงอยู่ค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด