กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอ แนะ นำ ตัว หน่อย น่ะ คับ
ID : Kol2nT
ชื่อ กร น่ะ คับ
สมัคร เมื่อวันที่29-8-2008
รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน
Google หาสกิน ไปเรื่อยก้อเลยมาเจอเว็ปHi5thai เนี้ย อ่ะ คับ
เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง
ก้อดีอ่ะคับได้เพื่อนเยอะแยะดีอ่ะเน้อ ไม่ดีอย่างเดียวล่ะ เยอะ จนจำได้ไม่หมดอ่ะคร๊าฟ
อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง
ไม่เห็นต้องเพิ่มเติมอะไรนิ ก้อดียุล้วอ่ะ สุดยอดแล้วอ่ะเน้อ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ ตีตี้  ไอดี มงตี
สมัครตอน เอ่อ 28/2/2009
รู้จักที่นี้ เพราะใจสั่งให้มา คร๊าบบ..
มาที่นี้ .. ได้เพื่อน ได้เจอกับความแปลกใหม่ ที่สำคัญ สาวตรึม คร๊าบบ และได้เรียนรู้เรื่องโปรแกรม
ได้เจอเรื่องที่ไม่เคยเจอ (+555) เป็นบ้านหลังหนึ่งที่ทำให้เราสนุกทุกวัน  หายไปนานๆ ก็เริ่มขาดไม่ได้ ^^
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ ID : newsayhi
รู้สึกชอบเว็บนี้นะ สนุกดีครับ แล้วก็ได้อะไรจากเว็บนี้หลายอย่างเลยครับ
^____________________________________^
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ พีชญา ค่ะ
หรือเรียกว่า มีนา
1

จำนวน

• llPinkyll

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ชื่อจุ๊ครับ อายุเยอะแล้วแต่ก้อยังมันส์อยู่นะครับ..คนบันเทิงซะอย่าง..ห้ามแก่555+
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ ID jimmy005

ชื่อเล่น จิมมี่ นะครับ ^^

รู้จัก Hi5thai.com จากเพื่อนๆ ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ^^
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ ID:breezed11 ครับ

ได้เข้ามาเป็นครอบครัวhi5thaiเมื่อ: 4-10-2010 คับ

รู้จักตอนมาหาskin hi5 ก็มาเจอเว็บนี้น่าสนใจเพราะไม่เคยเห็นเว้บนี้เลยคับ
ก็เลยแวะมาดูตอนแรก งง มากๆครํบแต่ก็เริ่มศึกษาเข้าใจในบางอย่างแล้วครํบ

แจ่มทุกอย่างคับอะไรก็ดีไปหมดไม่ต้องปรับปรุงหรอกเดี๋ยวผมจะ งง กว่านี้ 555+
1

จำนวน

• llPinkyll

เช่อ  มี่  ณ๊ะ

Id: c65cilassic

สมัครสมาชิกเมื่อ 07/10/10

ก็เลยแวะเข้ามาแนะนำตัวกับชาว Hi5thai ค๊าบ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยณ๊ะค๊าบ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ 3.2.1. (อิงค์)
สมัครสมาชิกเมื่อ7-10-2010
มารายงานตัวเเล้วจร้า.........
1

จำนวน

• llPinkyll

แวะมาแนะนำตัวฮะ ^^

แจ้ง ชื่อ ID พร้อมชื่อเล่นที่อยากให้เรียก :
ID : BluEZeRo  ชื่อเล่น : เฟิร์น , บลู

สมัครสมาชิกเมื่อใด :
7 มกราคม 2553

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน :
ตอนนั้นเล่นเครื่องที่ทำงานแม่ฮะ แม่ไม่ชอบให้ Url รก
เวลาจะเข้าเว็บอะไรต้องเปิดอากู๋เซิร์สเอา >_<
ตอนนั้นจะเข้าไฮไฟว์ แต่มีเว็บไฮไฟว์ไทยขึ้นมาด้วย เลยคลิกเข้ามาดูฮะ XD

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง :
สนุกดีฮะ ได้ความเป็นกันเองจากทุกคน

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง :
อืม... ตอนนี้ยังคิดไม่ออกฮะ เพราะก็เห็นตั้งแต่ก่อนมาปรับใหม่เป็นแบบนี้แล้วอ่ะ
ตอนนี้ก็ดีแล้วนะ ไว้คิดออกจะมาบอกนะค้าบ >o<'
1

จำนวน

• llPinkyll

อุ๊ย ไมเกี้ยวไม่เหนหว่า อิอิ
ชื่อเกี้ยวน่ะคร่ะ ID ก้อ จิกะจัง23022534 อ่าคร่ะ
รุจักเว็บนี้เพราะสกินเหงา ๆ ของพี่แนทอ่ะ 555
รุสึกไงอ่อ ตอนแรกที่เข้ามาเลย โดนพี่ ๆ ทีมงานบ่น บอกให้ไปสมัครไหม่อ่ะ
บอกว่าเกี้ยวแจกเบอร์ กรั้กกก ที่จริงมานวันเกิดเกี้ยว ชิส์ ๆ
หนุกน่ะ ได้ยุเว็บนี้ มีไรให้ป่วนเยอะมาก กรั้กกก
อยากให้เพิ่มไรหรือ อยากให้หาตัวเขียวมาให้แกล้งทุกวันอ่ะ อิอิ
ชอบ ๆ
1

จำนวน

• llPinkyll

ชื่อ ID tasd3334 ชื่อเล่น นัท        

มีอะไรติดต่อได้
1

จำนวน

• llPinkyll

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ID Tiktuk2541ชื่อเล่นที่อยากให้เรียก  ติ๊ก

สมัครสมาชิกเมื่อใด 30/9/2009

รู้จัก Hi5thai.com มีคนแนะนำค่ะ

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง  รู้สึกได้รู้เกี่ยวกับHI5เยอะเเยะเลยค่ะ

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง
1

จำนวน

• llPinkyll

แนะนำตัวๆ ^^"

แจ้ง ชื่อ ID พร้อมชื่อเล่นที่อยากให้เรียก :
nuttawut-555 (วุธ)

สมัครสมาชิกเมื่อใด :
2-10-2009

รู้จัก Hi5thai.com จากที่ไหน :
ตอนนั้นเพิ่งเริ่มเล่น hi5 แล้วเพื่อนก็แนะนำให้มาหัดแต่ง hi5 ในเวปนี้อะครับ

เมื่อได้เข้ามาครอบครัว Hi5thai.com รู้สึกอย่างไร และได้รับอะไรบ้าง :
ก็รู้สึกดีใจ ที่ได้พบกับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่เป้นกันเองมากครับ และได้รับสังคมเล็กๆ สังคมใหม่ ^^

อยากให้ Hi5thai.com เพิ่มเติมหรือปรับปรุงอะไรบ้าง :
ก็ยังไม่รู้เหมือนกันครับ ต้องดูต่อไป
1

จำนวน

• llPinkyll

กลับไปยังรายบอร์ด