กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กิ่ง : ขอบคุลคั่ บ
ลูกแก้ว : ยินดีที่ได้รู้จักจ้า ๆ
พี่โอม : เดี๋ยวเห่อะ ๆ 55 5.
มาโยนคอมเล่น
พี่วุด : โยนด้วยดิ่ ๆ
สวัสดีนัท สบายดีไหมลุงไม่ได้ตอบเราขอบโทษด้วยเด้อพอดีมาอยู่ระนองจะเดือนแล้วนะ

ไม่ได้เล่นเลยไม่ลืมเราหลอกนะแต่ลุงงานยุ่งนะ55แล้วถ้าว่างจะเข้ามาคุยด้วยเด้อไปละ
ลุงสม : เย้ ! ดีใจไม่ลืมกัน จ้า ๆ ไงลุงสมก็สู้ ๆ น้า
มาโยนคอมนัทเล่น 55+
เข้ามาทักทาย คร๊าบบ
^^
ไม่ลืมหลอกหลานแต่ไม่ค่อยว่างนะเราเองก้อรักษาสุขภาพด้วยนะฝนยิ่งตกบ่อยๆอยู่ด้วยนะ
มิสสส ๆ ค๊าฟ ฟ .. จำกัลได้ป๊ าวเอ่ ย ? ><' <3
ทักทายครับ :')
ทำไมบ้านเงียบงี้ล่ะคร้าบ - -?
หายเงียบไปเลยนะสาวนัท กลับมาคุยได้แล้วนะบ้านรกหมดแล้วละ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4-10-2010 18:41 โดย I-TIM[ร้อน]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30-9-2010 21:38 โดย I-TIM[ร้อน]

พี่วุด : เงียบดิ่ ! พึ่งได้เล่น ๆ ปิดเทอมแล้วก็เงียบแบบยาว ๆ 55 5.
starZa : ชื่อไรค้า ~~
พี่เขม : จำได้ดิ่ ! พี่เขมของน้องนัท 555. มิสยู ๆ
ลุงสม : แวะมากวาดบ้านแล้ว ๆ ลุงสม ๆ 55 5.
พี่โต้ : ทักทายจ้า ๆ
อ้าวมาแล้วช่วยกันกวาดๆถูๆเสร็จแล้วนั่งพักแปปนะ55ไปละ
ยินดีที่ได้รู้จักนะค้าบ : ))
กลับไปยังรายบอร์ด