กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HBD : ♬ ♪ ❤ Y@GuZ44-555+ (พี่ซ่า ยากูซ่าตัวพี่แห่ง Hi5thai) .... ♬ ♪ ❤

31 ก.ค.

Happy Birth Day

To...

พี่ซ่า

ยากูซ่าตัวพี่แห่ง Hi5thai

ผู้ที่มาพร้อมกับคำที่ว่า

"อาจไม่ดีราวกับ เจ้าชาย

อาจไม่คล้ายกับ คนในฝัน

แต่ก็พร้อมร้อนหนาวแทนเธอ ได้เสมอ"

ขอให้พี่ซ่ามีความสุขมากๆ

อายุมั่น ขวัญยืนน เป็นที่รักของน้องๆตลอดไปนะครับ

กิจการงานก้อขอให้เจริญร่งเรือง

ยิ่งๆขึ้นไป

......................................

สาธุ

1

จำนวน

• taonoi

ขอให้พี่ซ่าสุขภาพร่างกายแข็งแรง มีความสุขเยอะครับผม คิดสิ่งใดสมปรารถนาตลอดไปครับผม

สุขสันต์วันเกิดพี่ซ่า

ขอให้พี่ซ่ามีความสุขมากๆนะคะ ^^

อายุเพิ่มขึ้น 1 ปี ขอให้มีอะไรดีๆเข้ามามากๆนะคะ

คิดอะไรขอให้สมหวัง

แล้วก็เป็นที่รักของน้องๆตลอดไปน้า ^^

Happy Birth day To YoU
From

ขอให้พี่มีความสุขมากๆคะ ร่างกายแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาคะ สาธุๆๆ

HAPPY BIRTHDAY TO YOU

ขอให้พี่ซ่ามีความสุขมาก ๆ  นะจ๊ะ

สุขภาพแข็งแรง  

เป็นพี่ที่น่ารักของน้อง ๆ แบบนี้ตลอดไปนะจ๊ะ

สมปรารถนาทุกอย่างนะคะ

อยากได้อะไรก๊ะซื้อเองนะพี่ชาย

^^

เบิร์ธเดย์ครับพี่ซ่า
ขอให้มีความสุข

HBD น๊ะค๊ะพี่ซ่า มีความสุขตลอดปีตลอดไปค่ะ ร่างกายแข็งแรงนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1-8-2010 22:27 โดย เบสทรูส

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1-8-2010 22:26 โดย เบสทรูส

สุขสันต์วันเกิดคับ คิดสิ่งใดขอให้สมความปราถนา

หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง เงินทองใช้สอยไม่ติดขัดตลอดปีคับ

มีความสุข มากๆนะค่ะ

เอาเค้กมาให้ทานค่ะ คริคริ
สุขสันต์วันเกิดคับ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5-8-2010 00:13 โดย taonoi

สุขสันต์วันเกิด...มีความสุขมากๆนะคะพี่ซ่า

หายไปเลยนะคะ...คิดถึงจังพี่

กลับไปยังรายบอร์ด