กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รายงานการอัพเดท วันที่ 28/07/53

สวัสดีครับทุกคน

ผมขอแจ้งการอัพเดทเพิ่มเติมต่อเนื่องจากกระทู้นี้นะ
http://www.hi5thai.com/thread-115915-1-1.html

ซึ่งก็หวังว่าทุกๆคนก็คงได้เห็นไปแล้วกับสิ่งที่เพิ่มเติมมาอีก 3 อย่างคือ

1. แถบเมนูสมาชิก

28-7-2010 06:59

2. แสดงรูปผู้ตั้งกระทู้
28-7-2010 06:59

3. Emo thai

28-7-2010 20:26

หวังว่าทุกคนคงชอบกันนะครับ

Thank you by GuZa_Guy

3

จำนวน

• เบสทรูส

• llPinkyll

• yo_mod

พี่ครับ แล้วตรงล่างLevelละครับคือ?
ผมเห็นมีคำว่าแบนด้วยอะ
อันนั้นมันมีไว้สำหรับ ทีมงานอะ

คุณไม่มีหรอก ทีมงานเท่านั้นที่เห็น
สวยดีอ่ะคะ เป้นกำลังใจทีมงานทุกคนนะคะ
อยากได้มากเลยอะครัฟ
ดูสวยขึ้นเยอะเรยอ่ะ
พี่ครับ แล้วตรงล่างLevelละครับคือ?
ผมเห็นมีคำว่าแบนด้วยอะ

ก๊คือ  แถบที่แสดง ค่า เป๊น แถบ ว่าเมื่อไร จะขึ้น  ระดับ ต่อไป
จะทำการปรับแต่ง แก้ไขอยู่เรื่อยๆนะครับ
เข้ามาแปลกใจเลย

ที่แท้ก็ปรับปรุงใหม่นี่เอง

เป็นกำลังใจให้ทีมงาน

ที่พัฒนาแต่สิ่งดีๆให้พวกเรานะค่ะ
อย่างที่3ทำไมผมทำไม่ได้อะครับ มันไม่มีเลยอ่า??
ใช้ ie หรือป่าวเอ่ย ที่ไม่เห็นอ่ะ
สุโค่ยค่ะพี่กาย ^^

สู้ๆ
ลองเปลี่ยนมาใช้ FireFox นะคะ จะได้ขึ้น ลองเปลี่ยนดู
ยอดเยี่ยม

ขอให้บ้านของเราจงเจริญญญ
สุดยอดเลยหนุ่มกายแล้วหาอะไรมาทำให้อีกนะ ขอบคุณ
กลับไปยังรายบอร์ด